__20/11__Giao hữu Bóng đá VBC & VBF__Đk tham gia_

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Sắp tới 20/11/2011 Ngày nhà giáo Việt Nam. Hầu như tất cả các truờng C3, cũng như diễn đàn của họ đã chuẩn bị những hoạt động kỷ niệm ngày lễ này.
Chưa thấy VBC có chương trình hay đề xuất gì. Mà chắc cũng ko có gì đâu. Vì vậy mình lập topic, kêu gọi đội bóng chuẩn bị tập hợp Giao hữu bóng đá cùng đội tuyển VBF. Chưa định thời gian cụ thể. Chúng ta cùng bàn luận để đưa ra quyết định hợp lý nhất. Thanks..!

Các bạn đăng ký, chỉ cần để lại số đt cho tiện liên lạc. ngoài ra ko quan trọng tuổi tác, giới tính, nick diễn đàn, hay tên khai sinh. ok?

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mấy cầu thủ ký cựu đâu hết rồi nhẩy? Đương kim vô địch mà thua thì hơi bị xấu hổ

taodo

Trùm quậy phá VBC
VBF hôm đó cắm trại,họ sẽ cần lực lượng rất đông đảo nên việc giao lưu bóng đá ngày đó hơi khó cho VBF,em tính VBC ta về cũng rất đông,ta tổ chức đá bóng theo khu vực HN và HP,hoặc theo lứa tuổi hay khu vực.VBC ta có lực lượng cổ vũ đông đảo nhưng khi có chương trình thì đi cổ vũ đc vài tv.Hi vọng lần này sẽ lật tung sàn :)). Tổ chức vào hôm thứ 7 buổi chiều,xong rồi tối lên trại VBF đạp phá :))

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mới có vài mống cầu thủ này, e rằng chia làm 2 đội hơi khó. Lần trước là 1 giải đấu lớn, trong khoảng thời gian dài, thế mà huy động còn chả đủ người. Mà hình như Hn ít tv tham gia quá. Thành thật mà nói, về vấn đề này không phải ai cũng "nhiệt" như anh em mình đâu. Không tin, sờ thử coi.
Bác hồ đã từng dạy : tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tuỳ theo sức của mình.
Nếu hôm đó may mắn ra thu thập được hơn chục tv nam, thi` thời gian thi đấu kéo dài thêm. 45phut/ 1 hiệp.
Con` 1 điều quan trọng hơn nữa là: mình có gạ gẫm đội trưởng VBF rồi. Đá "thường" nó không hứng, phải có tý nước nôi. Chả mấy khi mình gặp được con gà để vặt lông.

dvhieu

Member
Mới có vài mống cầu thủ này, e rằng chia làm 2 đội hơi khó. Lần trước là 1 giải đấu lớn, trong khoảng thời gian dài, thế mà huy động còn chả đủ người. Mà hình như Hn ít tv tham gia quá. Thành thật mà nói, về vấn đề này không phải ai cũng "nhiệt" như anh em mình đâu. Không tin, sờ thử coi.
Bác hồ đã từng dạy : tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tuỳ theo sức của mình.
Nếu hôm đó may mắn ra thu thập được hơn chục tv nam, thi` thời gian thi đấu kéo dài thêm. 45phut/ 1 hiệp.
Con` 1 điều quan trọng hơn nữa là: mình có gạ gẫm đội trưởng VBF rồi. Đá "thường" nó không hứng, phải có tý nước nôi. Chả mấy khi mình gặp được con gà để vặt lông.
Phải đấy, bên VBF tên tuổi gì mà chiến đấu với nhà mình, thằng đội trưởng bên ấy chỉ "nổ" thôi. Anh em thu xếp về vặt lông gà thôi nào :-"

taodo

Trùm quậy phá VBC
Phải đấy, bên VBF tên tuổi gì mà chiến đấu với nhà mình, thằng đội trưởng bên ấy chỉ "nổ" thôi. Anh em thu xếp về vặt lông gà thôi nào :-"
em là đội trưởng VBF đây,đừng vặt lông em,mới đc có vài cái mà các bác đòi vặt thì tiêu em mất :((

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Không có tv mới tham gia cùng đội bóng ah? Đi cổ vũ chứ nhỉ ???
nhiều bạn từng than thở với tôi là : Anh ơi, lâu lắm rồi chẳng có chương trình off ẹp gì cho vui nhỉ?
Cơ hội đến đây rồi thì lại chả thấy ai hửng ứng...!

AKAj_LuV

bắt chuyến xe ra ngoài đồ sơn có cái sân bóng được đấy tha hồ cho các boy nhà ta đá:chika:

dvhieu

Member
Tình hình là chiều 19/11 chiến đấu. Anh em đăng ký nhanh nào, bên VBF họ có vẻ đông quân lắm đấy, chúng ta là đương kim vô địch cần phải phô trương thanh thế chứ!