__Sửa đổi THỰC ĐƠN (SN 4r)_____!!!_____

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Như trước đó mình đã post manu các món trong buổi tiệc sinh nhật forum. Do có vài sự nhầm lẫn trong việc nghe và nói nên bây giờ mình xin post lại.

Theo như Hoaivit thông báo thì tiền thuê phông bạt và bàn ghế = 800k ( chưa có Loa đài) và tiền đặt mâm khoảng 500k. Ta tính khoảng 6 mâm = 3,8tr

Mình vừa đi hỏi nhà hàng MINH ĐỨC, họ cho ta mượn Hội trường = 8mx20m , hoặc sân vườn tuỳ thích. Các bạn có thể ngồi bàn ghế hay ngồi chiếu cũng đc. Nhảy nhót hát ca cả đêm. Tạm thời mới có tivi và đầu đĩa. Loa đài hỏng chưa thay được.
Đập phá thoải mái, hỏng đâu đền đấy. Bạn nào ngẫu hứng ra sân sâu hái hoa thì 5000đ/1bông. Thực đơn tạm tính gồm:

1 Nồi Lẩu gà
= 140k​
1 Đĩa to thịt trâu ướp +rau muống (Nhúng lẩu)
= 80k​
1 Đĩa to Tôm (Nhúng Lẩu)
= 70k​
1 con cá quả nướng
= 150k​
1 Cái gì đó 60k cho tròn, vd: 1 đĩa Mực xào hoặc nửa con gà nhúng lẩu

____(6 mâm bằng= 500x6= 3.000.000 vẫn lời 800k mà cỗ lại ngon hơn. Địa điểm ko lo mưa bão, điện đóm ko phải trả, sân nhà ko phải lau, nôn ẹo ko phải dọn______)

Đồ uống đã có 1 két Bia (Symobile) 7lit rượu ngâm (AS), mua thêm 1 bom bia 20 lit chẳng hạn = 200k, nước ngọt khoảng 200k. .

(Thời gian và volume cứ gọi là Limit)...

Địa chỉ : Mặt đuờng 10 Thôn Tứ Duy, Hưng Nhân VB HP. Sân nhà chơi tẹt đi.
Tiếp tục thu nhận ý kiến của tv

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Ăn là hàng đầu ............ chơi là thứ hai..thứ ba là có thằng say cho mà coi..:))

hoaivitkute

Moderator
anh ơi...." một cái j đó ấy" cho nửa con gà nhúng lẩu đi.....bên trên toàn thứ em ko ăn dk thui hixhixx

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Thuws nhất đi nhà hàng không chơi bia hơi
Thứ 2, 7 lít của ku em hơi ít

Hjxhjx...Bia và rượu ở nhà hàng có nhiều mà Bác. Khổ 1 nhẽ là thằng ku Minh và 3 thằng cu khác nữa chỉ thích uống Bia hơi. Not Bia chai. 20 lít ấy cho 4 chúng nó. Chứ mà tính cả ra thì phải 100 lít. VBC toàn thùng phi đựng rượu.

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Hjxhjx...Bia và rượu ở nhà hàng có nhiều mà Bác. Khổ 1 nhẽ là thằng ku Minh và 3 thằng cu khác nữa chỉ thích uống Bia hơi. Not Bia chai. 20 lít ấy cho 4 chúng nó. Chứ mà tính cả ra thì phải 100 lít. VBC toàn thùng phi đựng rượu.

Cu Minh có biết uống bia riệu gì đâu mà kêu bia hơi với not bia chai x.x . Hix hix.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hix hix có 7 lít hơi ít. cắt ngay cái khoản bia bọt đi, hư người ra. có uống thì chơi rượu he he

hong ha

anh chị ơi uống một thứ thui uống nhiều mất năng xuất ..................theo em uống nước trắng:::) cho nhiều...........hehehe:>:h

Dragon_VbFc

A D M I N
5 lít thôi anh ơi.. 7 lít say cả chấy.. dạo này mềnh không uống được rượu mới chết.. hôm đó 7h hẵn ăn nhé :) mình đi học đến 5h mới từ hp về :)