Album ảnh Vĩnh Bảo Club!!!

dungngo87

Mình thấy có rất nhiều topic post ảnh của các mem VB, sao chúng ta ko làm 1 topic để đăng tất cả ảnh album cũng như ảnh mà các thành viên muốn post lên để mọi người cùng chém nhỉ? Như mình là mem mới, vào xem ảnh của hội mình mà phải lần mò hết topic này đến topic khác, lại rất khó phân biệt thời gian post ảnh :(. Nếu có topic chung thì số lượng ảnh post lên sẽ rất thứ tự theo thời gian, và theo từng kỉ niệm một....đây là ý kiến riêng của mình, các bạn vào tham khảo nhé :)

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Cảm ơn về ý kiến đóng góp của chị, nhưng việc gộp tất cả các ảnh lại vào 1 topic thì khi xem ảnh load rất hạn chế và khó theo dõi. Load rất lâu.

Còn hình ảnh thường đi liền với các hoạt động của diễn đàn. Chị có thể tìm kiếm theo từ khóa nếu như cảm thấy khó khăn trong việc tìm topic ở các box.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Mình thấy có rất nhiều topic post ảnh của các mem VB, sao chúng ta ko làm 1 topic để đăng tất cả ảnh album cũng như ảnh mà các thành viên muốn post lên để mọi người cùng chém nhỉ? Như mình là mem mới, vào xem ảnh của hội mình mà phải lần mò hết topic này đến topic khác, lại rất khó phân biệt thời gian post ảnh :(. Nếu có topic chung thì số lượng ảnh post lên sẽ rất thứ tự theo thời gian, và theo từng kỉ niệm một....đây là ý kiến riêng của mình, các bạn vào tham khảo nhé :)

hic, ảnh mà cho hết vào 1 pic thì em nản lắm , chả xem đâu, không khéo treo máy :(

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
1 topic tổng hợp đường link là tốt nhất
.