Bản tin học đường For Only_you

NiceDream

Active member
Hôm nay là 13/06/2010
Còn chính xác là 10 ngày nữa, tức 23/06/2010 em út của 4rum nhà mình sẽ bước vào một kì thi quan trọng, một bước ngoặt quan trọng đầu tiên trong đời, bước đệm cho kì thi vào Đại học 3 năm nữa. NiceDream lập topic này, với mong muốn tạo ra một hộp quà tặng chứa lời chúc may mắn của mọi người dành cho em út.
Chúc em tự tin và làm bài thật tốt nhé!
Mọi người ai đọc topic thì dành cho Only_you:rolleyes: một vài lời cổ vũ nha!

Ha vnview

nghe Only bảo dạo này thành heo gầy rồi...hj` ôn ji thì ôn nhưng phải giữ sk để còn có sức thi nữa.Bọn anh trải qua rồi, tuy kết quả ko có ji đáng nói nhưng cũng có những phút hồi hộp, lo lắng>>>vất vả.....chúc Only đạt kết quả cao và đậu trường như ý muốn nhé : )

Vann máy bay

Super Moderator
Chúc em thi tốt nhá Hạnh. Chỉ còn một thời gian ngắn nữa thôi là xong xuôi, nghỉ ngơi thoải mái. Đừng thức khuya quá nhé ^^

NiceDream

Active member
Only chắc đang bận ôn thi nên chưa vào đọc và cảm ơn mọi người được rồi. Thay mặt Only cảm ơn mọi người nhiều nhé! Tiếp tục dành cho em ấy những lời chúc khác nữa nào! Cố lên em!

only_you

Member
dạo này e cũng ko phải bận lắm nhung mà lần tr'c ko hiểu sao (chắc mạng nhà e xi` ke we) nên ko vô đc toppic e định thy xong vào r00m sau nhung mu`k chị hà cu' kêu vào nên e ... bất ngờ we' thanks cả nhà nhìu nhìu
@ a champion: e vẫn là "eo gầy" mu`k béo đc đã phúc
@ a violet_buon: e thi cô.ng hiền cho nó "an toàn" hjhj
@ chj vann & thuthuy : e lười lắm có j` đâu mà giũ sk jhj

hp_style

Active member
Em lại thi cộng hiền à, sao ko thi lên vĩnh bảo học cho nó hay hơn, ấy chết, mình cũng học cộng hiền mà lại nói xấu cộng hiền, he he ^^

NiceDream

Active member
Only à, cố lên em nhé! Sắp vào trận đấu rồi! Việc em giành chiến thắng là chắc chắn rồi, nhưng hãy giành chiến thắng một cách thật vẻ vang vào nhé! Try your best!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
:banhbao44::banhbao44::banhbao44: Cố lên cô em út, anh tin chắc em sẽ làm tốt mọi việc mà.

NiceDream

Active member
Có câu: Nói trước sợ bước không qua, nhưng lại có câu tự tin là 50% chiến thắng. Phải tin vào mình chứ em!

only_you

Member
chắc lần này e lại làm cả nhà thất vọng roài
văn thì bt toán thì chua làm đc bài cuô'i mà chua j` đã thấy thiếu rô`i
2` nhung mà kệ thi xong roài e vẫn quyết tâm chơi hết mình cái đã hjhj
thế kòn các a chj thi củ thì sao ạ

NiceDream

Active member
Ui cuối cùng cũng thi xong rùi em nhỉ? Chị còn 2 môn nữa, mãi 30.6 mới xong rùi lại phải học hè ngay chứ! Ôi chán quá! Thi xong rùi chơi đi em!

911

Super Moderator
mong e sẽ học A1
anh sẽ gặp e tại lớp 11 A1 nhé
.......................................

911

Super Moderator
oi , sorry ,,
11 B1 mới đúng,
mong sao lúc đó gặp e tại cổng trường luôn,
ko bit nhận ra mình ko nữa