[BQT] - Danh sách thành viên trong BQT

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Các thành viên VinhBaoClub thân mến!

Sau thời gian 5 ngày bình bầu, chúng ta đã chọn ra được những thành viên quan trọng trong đội ngũ BQT, chung tay góp sức cùng phát triển diễn đàn. Cũng có một vài thành viên xin rút khỏi danh sách đề cử, nhưng xin các bạn hiểu cho, các bạn là sự tin tưởng của các thành viên trên diễn đàn, và hiện tại bây giờ, diễn đàn cần các bạn hơn bao giờ hết, nên mình xin phép vẫn để các bạn trong danh sách. Xin được đưa ra để toàn thể các thành viên được biết.

Danh sách Smod
  1. taodo
  2. 911
  3. Vann
  4. yooleegir
  5. sonwonder
Do yooleegirl và sonwonder có cùng số phiếu bầu, nên hiện tại chúng ta có 5 smod, sau một thời gian tiếp theo, chúng ta sẽ cùng nhau lựa chọn một trong hai smod. Nếu cả 2 cùng hoạt động năng nổ, sẽ có một ngoại lệ, diễn đàn sẽ có 5 smod cùng gánh vác công việc chung.

Danh sách Mod
  1. Phamtrogdac
  2. hoatvitkute
  3. tuanhungvr
  4. Naruto_9x
  5. Hoangminh_DJ
  6. leethanhbinhf
  7. nhochaycuoi_db
Trên đây là danh sách các thành viên trong BQT, mong các bạn vì diễn đàn mà cố gắng xây dựng và phát triển 4rum theo hướng tích cực nhất. Cũng rất mong các thành viên đã có nhiều đóng góp cho diễn đàn như huangmingjun88, dvhieu, anhnongdan và một số thành viên khác đăng ký làm 1 thành viên trong BQT, vai trò và trách nhiệm và sự nhiệt huyết của các bạn cũng đã được các thành viên trên diễn đàn công nhận.

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả thành viên VinhBaoClub, chúc các thành viên mới trong BQT luôn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.

Thân!

thanhtn.vb

one-night
Chúc mừng các chàng trai và cô gái, đây được coi là V.2 của VBC, hãy thể hiện là những con người năng động tràn đầy nhiệt huyết và một tình yêu với quê hương VB.
Đừng ngủ quên trong chiến thắng, mọi người đang mong đợi!
Còn chờ gì nữa, xõa đi thôi nào....

anhnongdan

Xây dựng Bộ máy BQT mới đã xong.
Mình có ý kiến bác MIN lập ra kế hoạch chi tiết, đưa các Bác SMOD và MOD vào từng công việc cụ thể để nắm rõ hơn được trách nhiệm của mình là phải như thế nào. Mình luôn hi vọng VBC ngày càng tốt đẹp hơn, cũng không có sự việc om sòm như thời gian trước nữa.
Chúc các Bác trong hội đồng BQT sức khỏe, thành công. Chúc các thành viên ngày càng thân thiết!

Nho_QueHuong

Chúc mừng các thành viên ưu tú nhất đc bầu vào HDND, ah nhầm vào BQT , mong cạc bàn hãy phấn đấu hết mình để đc kêt nạp đảng , lại nhầm , để đưa diễn đàn quê hương ta ngày 1 phát triển , thanks

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
có cần 1 buổi họp để tổng kết việc vừa qua mà triển khai việc sắp tới ko nhỉ

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Cùng nhau cố gắng hết mình vì vbc. Chúc cho diễn đàn của quê hương yêu dấu ngày càng vững mạnh

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
có cần 1 buổi họp để tổng kết việc vừa qua mà triển khai việc sắp tới ko nhỉ

cần quái gì họp, tớ đc đưa lên mà có cần tớ ý kiến câu nào đâu, tớ cứ im im tự nhiên lên chức, thế thì cứ im im là làm thôi hề hề

leethanhbinhf

Moderator
Vì một VBC đoàn kết. Hãy khẳng định chúng ta là một người Vĩnh Bảo - Hải Phòng dù chúng ta có ở đâu.

Lâm lilac

Magnae!
Hehhe!
Mong là có bộ máy BQT mới thỳ 4rum m` sẽ có nhìu cái mới hay và lạ hơn =]]
Ước mong nhỏ bé thế mà mãi vẫn chưa làm đk