BQT Tổ chức giải game VTC giao hữu

taodo

Trùm quậy phá VBC
Theo các thống kê gần đây,4r của chúng ta có rất nhiều anh tài game thủ.Vậy thay mặt BQT quyết định thành lập
- Giải fifa online.Có 2 hình thức thi đấu:đấu chia bảng và đấu vòng tròn.
- Giải solo headshot trong CF.Hinh thức thi đấu: ngã tư 1-1 loại trực tiếp.3 ván mỗi ván 13 hiệp.
Giải sẽ diễn ra vào thứ 7 và chủ nhật hàng tuần.Dự kiến bắt đầu từ ngày 23/10/2010.các men nhanh tay đăng kí nha.mọi người đăng kí theo mẫu:
Họ tên:
Tên nhân vật:
Cấp bậc(LV):
Số điện thoại:
Nhanh tay đăng kí không là;). Mong mọi người ủng hộ để giải thành công tốt đẹp.
Lịch thi đấu sẽ được công bố khi tập hợp đủ số người tham gia.
Giải thưởng gồm có:
- 1 Giải nhất : 200vicoi + 1000VBD
- 1 giải nhì : 1000VBD
(vicoi sẽ chuyển vào nick của nhân vật)

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
half life 1.6 chơi sao đc các ngày cuối tuần.Chán chú quá CF là phiên bản online của Half life mà,thử không ?

Sau khi giải CF và fifa kết thúc sẽ là giải AU mà,1 lúc anh không làm được tất cả các giải được.chịu khó tí nhé em gái.Ngứa ngáy chân tay à em.Bôi thuốc ngứa đi em:):>

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
có gì đâu chứ,anh em mình lên Garena lập phòng rồi bắn thôi,chơi 1.6 map Dust 2 mới hay chứ keke

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
thích ff quá nhưng team cùi bắp đá với mấy bác trâu bò chắc loại đầu nước ,,,,,,mà có phần thưởng gì ko bác,,,????hehe

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
tớ đăng ký vậy
Họ tên: Phạm Văn Sơn

Tên nhân vật:]*P0LICE*[

Cấp bậc(LV):trung sỹ 1 hay 2 ji đấy

Số điện thoại: 097.336.5096

solo HS ok.chú kí chưa nói solo HS ngã tư mấy hiệp hay vào phát fang luôn

taodo

Trùm quậy phá VBC
yên tâm,đá giải sẽ mượn đội đá,để chứng thực đẳng cấp mà

chi tiết cụ thể sẽ đưa ra hôm bắt đầu giải đấu(dự kiến 3 trận,mỗi trận 5 hiệp với CF)

Sửa lần cuối:

duckhai_hp

lau khong choi hf nhung cung vao bao danh cai nhi vui la ching dung khong anh em
ten nhan vat: xmax
cap bac khong nho nhung cung phai ha si tro len roi
so dien thoai 01656153532

lau khong choi h khong bit cai tai khoan cua minh la j nua roi(*)

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
okie. Nhưng trước ngày khai mạc gửi cho anh tên nhân vật còn chia bảng và chia cặp nhé

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
em xin phép đk em fifa
name : anmay9x
lever :6x
hoho,,,,, đề nghị chọn đội cho công bằng........với cả phần thưởng bác công bố luôn cho em sướng:>

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hờ, ngày xưa là mình nghiện mấy cái trò này lắm, trước toàn chơi tới 2 đến 3 giờ đêm. Cơ mà giờ bỏ lâu rồi. Giờ thì chơi Gunbond :). Cơ mà vẫn cổ vũ anh em nhiệt tình, xin cái chân lon ton, trọng tài theo dõi tỷ số.

taodo

Trùm quậy phá VBC
éc'. Đức làm cổ động viên thôi à,bùn nhỉ, tham gia cho vui nào. Hơn 1 năm nay tớ cũng không chơi CF và 6 tháng roài ko đá fifa mà

taodo

Trùm quậy phá VBC
thời gian khai mạc giải VTC VBC sắp đến roài,mọi người nhanh tay đăng kí, không là :banhbao26: cả lũ đấy

taodo

Trùm quậy phá VBC
còn ngày mai nữa để tổng hợp danh sách các thành viên tham gia thi đấu và sắp xếp lịch thi đấu,ít người vẫn tổ chức giải.forum còn ai muốn tham gia nữa thì nhanh tay lên nào. Dùng biện pháp mạnh thôi:banhbao26::banhbao26::banhbao26:(3 quả là đủ):eek:;)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Do lượng game thủ đăng kí hơi ít nên BQT quyết định lùi lịch thi đấu tới tuần sau.Mong nhận được sự thông cảm của game thủ.Xin cảm ơn