BQT tổ chức giải game đế chế và Audition tại forum

changkhothuychung

anh em cho mình đăng kí giải đế chế nha.lâu rùi không đánh không biết thế nào.hihi.mình kiến nghị nên tâp trung anh em lai.thi hai thể loại teem và cá nhân

giám khảo nên khách quan và trung thực.nếu không trừ 10000....VBD kakaka

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Hài hước thay.
Tổ chức game, không có quy chế, không có thể lệ, thế mà mọi người cứ đăng ký ầm ầm..... Chả hiểu!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Hài hước thay.
Tổ chức game, không có quy chế, không có thể lệ, thế mà mọi người cứ đăng ký ầm ầm..... Chả hiểu!

soryy anh bạn,đến ngày gần diễn ra giải mới có những điều đó đăng lên,cái chính là không để các game thủ chuẩn bị chi tiết 1 khả năng sở trường,mà là vào nội dung nào sẽ tranh tài owr nội dung đó.BTC sẽ sắp xếp hợp lý để mọi game thủ đều thi đấu được,Chứ hok quan trọng việc tài giỏi

minhquan90

Đế chế bây giờ hack vô đối!CGA Garena đâu đâu cũng thấy hack!BTC cũng nên nghĩ đến trường hợp này!
Cũng ko thấy nói rõ đánh offline hay online nữa!

myblueriver

Em là ng mới có lời chào cả room:banhbao48:
Hi hên quá em vừa đăng ky 4rom đã có cơ hội vui chơi oy:D:scup
Cho em 1 slot đế chế nhá. Hihi:eek:
Au thì bỏ lâu oy không chơi đc

taodo

Trùm quậy phá VBC
ra mục khác nói chuyện đi,spam gì hỏi giới thiệu ở bài game vậy trời. đúng là Mod naruto_9x

changkhothuychung

này thế cụ thể là thi như thế nào và hình thức ra sao để anh em còn biêt.mình nghĩ không nên đánh trên garena mà hãy ra một quán nào ấy để đánh.các bác thấy thế nào

Naruto_9x

Tình Đắng
sặc,có ở gầ nhau đâu mà ra quán,tối t7 nhé,lên sớm tí,đánh trên GG thôi,cái chính là tinh thần tự giác,trung thực của mọi người thôi

taodo

Trùm quậy phá VBC
Tối nay sẽ có mà,làm gì mà nóng thế mấy game thủ,biết trước để các chú chuẩn bị sẵn à,ô no,bím ật gần phút cuối mới hay. ;))