[BTC] Lịch thi đấu loạt trận thứ 2 ngày 23/7/2011

dvhieu

Member
Thông báo chính thức: lịch thi đấu loạt trận thứ 2 giải bóng đá mini các forum Vĩnh Bảo mở rộng lần thứ nhất 2011.
Ngày thi đấu: 23/7/2011

Buổi sáng:

8h00 : VBC - VBF

Buổi chiều:

15h00 : VBF91 - THF

16h30 : NBK - VBF89

Các đội bóng chú ý thu xếp thời gian và lực lượng tham gia thi đấu. Trước mỗi trận đấu, các đội phải nộp danh sách thi đấu, danh sách dự bị và phải cam kết tính hợp lệ của các cầu thủ tham gia thi đấu!
Trân trọng!
Đại diện BTC

dvhieu

Member
mèn ơi,mình không về được (*):buon

Anh em ở nhà cố gắng nhé.
Chú mà không về, anh san bằng... chỗ ấy
Trận sáng thứ 7 là một trận đấu tiêu biểu cho lý tưởng và ý nghĩa của giải: giao lưu, hữu nghị, đoàn kết và fairplay!
Đứa nào quậy phá trong và ngoài sân thì cứ liệu hồn với anh. Đặc biệt cậu nào ko được phép mà vắng mặt thì cứ "xác định" đi :-"

taodo

Trùm quậy phá VBC
mèn ơi,tui đang đau cả đầu đây,chứ 7 về còn khó,chủ nhật khó hơn.Bỏ quả này khả năng vỡ mồm đấy :( ôi công việc của tui

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hix hix toi anh rùi, đăng ký tham gia đội bóng mà sẽ ko có cơ hội ra sân. hôm qua cơ quan đá giao hữu với đăng kiểm quảng ninh. bị đội bạn chơi xấu, tẹo nữa thì toi. nhưng bị chấn thương cũng ko phải nhẹ. đang điều trị tại nhà. nếu bình phục sẽ tham gia cùng các bạn, mong các bạn thông cảm nha. chúc vbc luôn thi đấu hết mình, giành được thành tích cao nhất tại giải năm nay.

trang_kunkun

X-V.I.P
ếu thứ 2 có khi e k về được oài..........về được 2 hum thứ 2 lại pải lên thì lại đá chán quá..........:::):confused:

thế thì lại pải chúc VBC mềnh chiến thắng giòn giã như trận đá vs THF thoai.....good lucky.......:chika45: