buôn bán tý tý nè! ^^!

anhnongdan

khổ mấy anh ấy chạy đi nhanh k sợ hết rượu a ạk...thế đấy...đã thế lần sau mà đi đc e uống hết rượu cho pik mặt
Thế ngồi đây uống rượu mồm với các anh em ơi.

công nhận chán thanh niên hải phòng thật, em kịch liệt lên án hic hic
Anh chỉ hơi buồn tí thôi, chứ ko dám nói chán, nói chán sợ bị đùng với đoàng lắm :))

trang_kunkun

X-V.I.P
đành vậy thui chứ pik làm sao.........mà buổi tối mà chả thấy ma nào onl........toàn đi hú hí nản thế đấy :die:

anhnongdan

em trang kun kìa, mở yahoo bật wc lên uống rượu online với anh việt ::)):))

kai' này bảo thật đấy, em có thằng bạn chuyên uống kiểu như thế =))
Có cả em Hương làm chứng, thêm bạn thêm vui :))

èo thế thì uống trực tiếp qua cái pic này cũng đc, 2 anh em nàh này ...... hừm khổ lắm cơ
Uống rượu đã sướng rồi, lại vụ uống rượu trèo cột điện và đu dây điện còn sướng hơn đấy nhỉ?

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Có cả em Hương làm chứng, thêm bạn thêm vui :))

Uống rượu đã sướng rồi, lại vụ uống rượu trèo cột điện và đu dây điện còn sướng hơn đấy nhỉ?

thôi, em k bia rượu gì hết, hai anh chị có lên cột điện uống thì bảo em, em quay phim chụp hình =))

trang_kunkun

X-V.I.P
thôi, em k bia rượu gì hết, hai anh chị có lên cột điện uống thì bảo em, em quay phim chụp hình =))
ờ ha...e nhớ hum trc là chị bảo vs a việt là a ấy trèo cột điện uống rượu còn chị đu dây điện cổ vũ cơ mà nhỉ??? đã quên rùi hả chị :::)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ờ ha...e nhớ hum trc là chị bảo vs a việt là a ấy trèo cột điện uống rượu còn chị đu dây điện cổ vũ cơ mà nhỉ??? đã quên rùi hả chị :::)

ơ thế hả? chị có nói ah? sao mình ảo thế nhể :(
chồng con thì vứt ở nhà đi leo cột đu dây điện uống rượu với giai ... thật là
hâm mộ mình wa đi :))