Các thành viên nên đọc và lưu ý

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Hiện nay số lượng thành viên diễn đàn ta cũng khá là đông.Và mỗi ngày đều tham gia post bài với rất nhiều các chủ đề.Mình cũng rất vui và hoan nghênh sự nhiệt tình của các bạn.Nhưng có 1 vấn đề nhỏ mà từ khi diễn đàn ra đời đến nay hình như cũng đã nhắc đến.Đó là tình trạng post bài ko đúng box quy định.Nếu như các bạn bỏ tâm huyết ra post 1 bài rất là chất lượng nhưng mà lại ko post đúng box quy định,đến khi muốn tìm lại bài viết đó thì đúng là rất khó.Vì thế mình muốn nhắc nhở các bạn,từ giờ trước khi post bài nên lưu ý 1 chút,nên đưa bài của mình vào đúng box phù hợp với nội dung của bài viết.Nếu như tv nào tái diễn nhiều lần tình trạng này có thể sẽ bị xoá bài.Việc làm của các bạn tuy nhỏ nhưng giúp ích cho Ban Quản Trị chúng mình rất là nhiều.Tất cả vì sự phát triển của diễn đàn,mong các bạn lưu tâm.Thân!

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
ối xời, ông anh của mềnh quả thực là rất tâm huyết, đón chờ ông anh mau chóng chia tay mảnh đất Nam Ninh màu mỡ ấy để về với Hà Nội phồn thịnh để đi off vs em. Và tất nhiên, là dạy em tán gái nữa =))

taodo

Trùm quậy phá VBC
VÌ ở nhiều bõ,mod đã ko hoạt động từ lâu nên việc sắp xếp lại bài viết BQT cũng không thể bài nào cũng chuyển về đúng box.Mong tv hợp tác cùng BQT để bài viết post lên đúng ý nghĩa với nội dung của mình ở box.

@ BQT : Khi tv post sai box,BQT nên gửi tin nhắn vào nick của tv đó nhắc nhở để tv post đúng box khi post bài sau.Nếu tái phạm thì xử lý luôn.Thân!

Tình Đơn Côi

ấy tuy nhiên 1 số bài từ các site lớn có tiếng về tin tức ấy thì nó ở box em posst nhưng sao lại đổi sang những box linh tinh khác mà thấy nó ko phù hợp với box đó! cũng cần BQT xem xét lại! hì hì;))