Cách hack Acc YahooMessenger ! ( Y!M10 ) – 100%

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.

Hack account yahoo thật ra không có gì là khó khăn. Trước giờ có lẽ các bạn đều nghĩ rằng muốn làm được chúng ta cần phải có 1 trình độ tin học nhất định. Thật ra không phải như thế, để hack pass yahoo chúng ta chỉ cần 2 công cụ nhưng đảm bảo thành công 100%. Hai công cụ đó là:

- Thứ nhất là yahoo messenger

- Thứ hai là bàn phím dùng để chat

Đây là quang cảnh trực tuyến 1 phi vụ hack acount yahoo đã thành công.(Trong vô số phi vụ đã thành công nhé)

Hacker : Em biết không, anh vừa phát hiện ra một tính năng bảo mật cực hay của yahoo. Tính năng này giúp hạn chế bị lộ pass mà yahoo vừa cải tiến đấy.

Victim: Ồh, thật thế sao anh, tính năng gì thế? Chỉ cho em đi.

Hacker: Đó là khi em đánh pass của mình khi đang chat, màn hình sẽ hiện ra toàn dấu ” *****” chứ không hiện ra pass đâu.

Victim: Thật thế hả anh, anh làm thử chưa?

Hacker: Anh thử cho em xem nhé ” ******”. Đấy, có phải em thấy 1 hàng ***** không?

Victim: Đúng rồi, hay quá. Để em thử nhé, ”emladongu”

Hacker: Thấy chưa, khi em đánh “emladongu” anh chi thấy 1 đống ****** thôi

Victim: Hay quá vậy. Ơh ! nhưng sao anh biết là “emladongu” thế?

Hacker: Không phải đâu, khi em đánh “emladongu” anh chỉ thấy ****** mà thôi, nhưng do anh copy cái đống **** của em paste lại cho em. Vì là pass của em nên trên máy em mới hiện “emladongu”, còn trên máy anh chỉ là ******* thôi.

Victim: Hay quá anh nhỉ, cảm ơn anh nhiều lắm. Yêu anh nhiều xxxxxx

——————​
Đấy, thật ra hack pass Yahoo cũng không có gì khó, quan trọng là các bạn phải chịu khó động não. Vừa rồi có vài bạn pm bảo chỉ cách hack, bây giờ mình chỉ rồi đấy…..Quá đơn giản phải không nào…hehehe :chika::chika: