Cơ động made in Việt Nam là đây !

Nho_QueHuong

ếu lão làm gì có ai yêu mà đòi có người yêu công an:D:scup có mỗi em Hân công an trong 4r thì lại đang kết ta roài:>:h

hong ha

hongha nói thế sai rồi, ở đâu cũng có người xấu người tốt, nếu công an ai cũng xấu như thế thì ai bắt cướp, ai dẹp trật tự giao thông??? cái tốt thì chả ai quan tâm, cái xấu thì ai cũng biết! đừng vơ đũa cả nắm nhé!

úi chị cũng là công an ah.hjx.................em xl nha...............................:eek::eek:

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
2 lào hâm thối kia nhá, yêu đương gì, anh là hoa đã có chủ, em nào cao thủ có giỏi thì giết chủ cướp hoa đi, haizzzzz!

Nho_QueHuong

hehe bênh quá thể lão Hưng dê đâu vào tán chít Hân ngố cho ta:>:h

anh là hoa đã có chủ??????thía em là BD ah:::) chít rùi lão dê xồm ơi Hân bê đê đấy chạy đi :>:hđừng nhào vô chít đó

Nho_QueHuong

hong hà xin lỗi đểu đấy Hân ah .............................:::)

chấp ah chỉ cần 1 mình anh thui là em đẫ gà toi rùi đó:>:h

Sửa lần cuối:

hong ha

hong hà xin lỗi đểu đấy Hân ah .............................:::)

chấp ah chỉ cần 1 mình anh thui là em đẫ gà toi rùi đó:>:h

chị ơi đừng nghe anh ấy nói.............................em xl thật lòng mà.........................chị phải tin em.............................

chấp cả 2 người! hahaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!

chị ơi cần em giúp thì cứ nói nha......................em luôn ủng hộ chị....................................oánh chít mấy ông dê xồm đi;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:

Nho_QueHuong

xl thật lòng ah ai mà tin đc , hong ha là chuyên bơm kick đáy ko cẩn thạn bị cho lốc ao đấy Hân hâm:>:h

hong ha đang lịnh bợ đấy tin là chít đó em em làcoong na phải cảnh giác cao đọ

có oánh đc ko em hay bị oánh lai đấy hahahaha

hong ha

xl thật lòng ah ai mà tin đc , hong ha là chuyên bơm kick đáy ko cẩn thạn bị cho lốc ao đấy Hân hâm:>:h

hong ha đang lịnh bợ đấy tin là chít đó em em làcoong na phải cảnh giác cao đọ

có oánh đc ko em hay bị oánh lai đấy hahahaha

chị ơi ko biết ai kích đâu.....................................:eek:

hoaivitkute

Moderator
việt đin phét phét.......iu ai mừ tin dk chóa.....ơ cơ mừ....bọn cơ động cũng mất dạy lắm chóa....nhưng như việt đin nói.....hixhix....vãi.....

hong ha

em ko bít ah em hân là đệ tử thứ 1116 của anh đấy:cool:anh raleenhj mà ko làm là anh hun chit:::)

úi.................................chị hân ơi............................anh hưng chém chị kìa..............................

việt đin phét phét.......iu ai mừ tin dk chóa.....ơ cơ mừ....bọn cơ động cũng mất dạy lắm chóa....nhưng như việt đin nói.....hixhix....vãi.....

chị ơi ko đc nói xấu công an...............................chị hân vào oánh chít đó....................;):dap:

hoaivitkute

Moderator
úi.................................chị hân ơi............................anh hưng chém chị kìa..............................

chị ơi ko đc nói xấu công an...............................chị hân vào oánh chít đó....................;):dap:
đâu...hân đâu....hân là ai chóa....vào oánh thử coi....hehehehe...phét đóa....em đi ẩn đây....sợ bị oánh nhém....