Cắt_nhuộm tóc miễn phí từ nay đến hết ngày 03-09-2011 Tại 71 Đông Thái

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mời các bạn trẻ nhanh chóng đến tiệm As.roma trước ngày khai trương để được làm tóc không mất phí. Em nào có ý định nhuộm màu thì đến nhanh, số lượng thuốc nhuộm có hạn..... Gọi điện để đặt hàng theo số 01667436666 hoặc 0904263369.

melo

tiec qua nhj?em cung mọ cat xong.nhung nghe noi neu la thanh vien cua vbc thi dc mien phi 50% sau nay phai ko

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Note: quán chưa khai trương nên mới nhuộm và cắt free. Mọi người tranh thủ nhanh còn kịp......

còn sau này, tv vbc làm các dịch vụ về tóc đc ưu đãi theo cách mới

911

Super Moderator
Em mà về dc , em ko cắt đâu. Cạo trọc cho nó máu.
Cạo trọc rồi nhuộm free , hahah

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Free đến 03-09 cơ mà.....Mọi người sắp xếp thời gian, chuẩn bị đến cắt luôn đê. Riêng Miss thì anh đến cắt tận nhà n

Free đến 03-09 cơ mà.....Mọi người sắp xếp thời gian, chuẩn bị đến cắt luôn đê. Riêng Miss thì anh đến cắt tận nhà n
a ui, sao anh lại phân biệt đối xử với e thế,hic, mọi người đều được đến tiệm của a mà e hok được,hichizzzz,hehe

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tất cả chờ qua ngày Chủ nhật tuần này đã nhé. Thứ 2 bắt đầu chiến đấu

t.a.music

100% Còn ZIn
em xin xuất nhuộm tóc kèm....................nhiều thứ nữa đc ko anh.................:::)

Èo anh Sơn quả này sướng nha! Khéo mình phải xuống hộ một tay .......................:>:h:chika45::chika::::):eek::.hr::mad::cool::J:.

a ui, sao anh lại phân biệt đối xử với e thế,hic, mọi người đều được đến tiệm của a mà e hok được,hichizzzz,hehe

Đến tận nhà đỡ mất tiền xăng xe sướng thế còn ji nữa. Khéo lại được một số thứ khác nữa....:::)

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
he he, em lại k có nhu cầu nhuộn tóc anh sơn ơi, thế thì cho em những thứ khác nha ( thấy bẩu có kèm .. những thứ khác mừ ) :::)

hong ha

nói nhỏ không lộ.................................................
ếu mọi người toàn nghĩ xấu cho em.......chiều wa thấy vợ anh sơn bảo đc làm miễn phí mấy thứ trừ tóc ra mà.nên em đang kí trước.................hehehe:chika: