cộng hiền quê mình .......

ductoanks

hongha: em may mắn thật đấy ..thường xuyên được về nhà . được về với bố mẹ với mảnh đất quê hương thì thật hạnh phúc . nhưng cũng có những người con của quê hương phải đi xa. đến dịp Tết đến mới có cơ hội được về, nhưng cũng chỉ được về có mấy ngày rồi lại khăn gói lên đường ngay ! ( nói nhỏ nha ... về quê bây giờ buồn lắm ,chẳng có ai chơi cả ,bạn bè ở hết trên này rồi .hi

thuthuy

Thu Thủy đang tính mua đất Sài Gòn đấy:D:scup ko chơi đất hp mềnh đâu:>:h:>:h

Sao hiểu ý đồng đội vậy ta, hì...tuj đang đi bán vé số để dành tiền mua ngôi nhà kế bên căn biệt thự ở quận 1 ý

hongha nói:
ui đất cộng hiền làm sao lên giá bằng đất tiền phong đc.

Vậy á, tuj chả có đất CH hay TP. nhà có túp lều ở mé bờ sông.hì...
Mà lại sắp xa quê ah, vậy thì hơi bùn đó.

911

Super Moderator
bay jo mọi thứ cũng đang thay đổi dần , ko biet năm nay về quê còn nhận ra mặt mọi người nữa ko ,
cộng hiền ơi cộng hiền

ductoanks

Hôm nay mình lại có hứng vao forum quê mình ....mọi người ơi... mọi người có tốt không vậy ? hôm nay ngày nghỉ chắc mọi người về nhà hết nhỉ ... còn mình mình phải ở lại để làm nốt cái Đồ án Tốt nghiệp .hix .

friend_kute

friendkute
Hôm nay mình lại có hứng vao forum quê mình ....mọi người ơi... mọi người có tốt không vậy ? hôm nay ngày nghỉ chắc mọi người về nhà hết nhỉ ... còn mình mình phải ở lại để làm nốt cái Đồ án Tốt nghiệp .hix .

hihi.lâu lắm mới thấy a vào 4rum.chắc chuẩn bị tốt nghiệp nên bận lắm hả a?

Trời đất !!! Công hiền ở đây chứ đâu xa, mình học ở hải phòng cũng không thấu hiểu được nỗi lòng xa xứ của các bạn ! Mình gần nhà nên về liên tục có gì thay đổi lớn ở xã Mình sẽ cập nhập cho mọi người hem !!! Cũng mong mọi người nơi xa sớm(công đức viên mãn) để trở về làm văn minh thêm văn hóa xã mình !!! Chúc các bạn luôn may mắn