chÀo Anh...Em Đi.....

t.a.music

100% Còn ZIn
...uHm...nÓ viẾt bÀi NÀy trOng tÂm trẠng rẤt Ư lÀ tÂm trẠng.....:chika:

.....

...nÓ kO cÒn lÀ cOn pÉ cưỜi kHi vUi....

...khÓc kHi buỒn......

..giẬn dỮ kHi Ai đÓ chỌc phÁ nÓ...

.....nÓ....

...đà kO cÒn lÀ chíNh nÓ cỦa ngÀy xƯa...:chika:....

..nÓ vÔ vỌng...nÓ buÔng xUi tẤt cẢ...:chika:...

....lÀm Gì kHi chíNh bẢn thÂn cŨng kO biẾt mìNh muỐn Gì...:chika:..quÁ vÔ dỤng...đÚng kO...???...

......cÓ thỂ nÓi...nÓ đà buÔng tẤt cẢ...nhỮng cÁi nÓ yÊu...nhỮng cÁi nÓ gÉk...nhỮng cÁi mÀ nÓ gỌi lÀ hẠnh phÚc...gỌi lÀ Hy vỌng..:chika:...

...ngưỜi nÓ yÊu..:chika:...nÓ yÊu nhiỀu lẮm....yÊu hƠn cẢ bẢn thÂn nÓ....:chika:..nhƯng..nÓ đÀnh phẢi xA..nÓ xA...kO pHẢi Vì nÓ kO cÒn yÊu nỮa...mÀ nÓ...kO cÒn đÁng nỮa..:chika:..

.....nÓ mÚn nÓi vỚi ngưỜi nÓ yÊu....

....."...Anh...!!....Em yÊu aNh nhìU lẮm...Em yÊu aNh...LÀ sỰ thẬt...kO giẢ dỐi chÚt nÀo đÂu Anh......!!..nhƯng Anh nÈ....mìNh đÂu thỂ nÀo cỨ yÊu nhAu nhƯ thẾ nÀy đC.....aNh cÒn phẢi lO chO tưƠng lAi cỦa Anh.....eM tHì....hẾt rỒi Anh Ak...cÁi mÀ eM gỌi lÀ tưƠng lAi..eM cŨng chẲng biẾt nÓ Ở đÂu nỮa...đỐi vỚi eM....nÓ đà quÁ xA rỒi Anh Ak......

....Anh vÀ eM...bÂy giỜ...cÓ thỂ nÓi lÀ 2 thẾ giỚi khÁc nhAu....2 thÂn phẬn khÁc nhAu......Anh đAng Ở trÊn cAo..cÒn eM...thuỘc lỚp dưỚi cÙng.....lÀm sAo cÒn cÓ thỂ bÊn nhAu hẢ Anh......

........Em nÓi rA những lỜi nÀy....Em đAu lẮm.....nhƯng...nẾu kO nÓi...tHì Anh sẼ kO hiỂU đC......

..Em sẼ xA Anh...xA Anh kO phẢi Vì hẾt yÊu Anh..Em xA Anh...đỂ Anh cÓ thỂ chuyÊn tÂm mÀ lO chO tưƠng lAi.....xA Anh...đỂ eM khỎi pHẢi lÚc nÀo cŨng mAng mẶc cẢm...xA Anh...đỂ Anh khỎi phẢi kHó xỬ vỀ sAu nÀy......

...quÊn Em Đi Anh....quÊn tẤt cẢ vỀ Em Đi....quÊn đỨa cOn gÁi vỪa ngU ngỐk..vỪa vô dỤng nhƯ Em Đi...!!...Em kO cÒn xỨng bÊn Anh nỮa đÂu.....

...quÊn eM...vÀ bẮt đẦu 1 cuỘc sÔng mỚi...tỐt hƠn chO Anh......nhA Anh...

.....đỪng lO chO Em......Em vẪn sẼ yÊu Anh...kO bAo giỜ eM quÊn Anh đÂu.....Em vẪn sẼ sỐng.....Em sẼ vẪn luÔn nhìN Anh...cHỉ khÁc 1 điỀu...eM kO cÒn bÊn Anh....

...thỜi giAn quA.....nhiÊu đÓ đà lÀ quÁ đỦ đỐi vỚi Em......Em kO hỐi hẬn vÌ đà yÊu Anh...tiN Anh......cÁm Ơn Anh đà chO Em sỰ bìNh yÊn mÀ eM đà tỪng mÚn cÓ...!!...những lÚc bÊn Anh...sỰ Ấm Áp..đÓ lÀ tẤt cẢ tÀi sẢn mÀ eM sẼ mÃi mAng thEo bÊn mìNh......

....chÀo Anh...ngưỜi eM yÊu....vÀ sẼ mÃi mÃi yÊu......."....

Lâm lilac

Magnae!
Đọc bài này xong phải tốn kém ít tiền :die:...Hôm nào đăng kí làm quản lí Box này mới đk....... :chika: