chào các bạn VBC !

asakura_hao

♥—¶v¶aî—Åñ¶¬—ßåø—♥
tình cờ lướt web thấy có 1 sân chơi vô cùng lành mạnh và bổ ích vs những người con của Vĩnh Bảo ! mình lập luôn 1 nick để tham gia chia sẻ cùng mọi người những niềm vui và nỗi buồn ... cố gắng đóng góp mọi sức lực cho VBC ngày càng vững mạnh .. chúc mọi người luôn vui vẻ và mạnh khỏe... là người mới mong các bạn tận tình chỉ giáo :D
Tên : Mai Anh Bảo
Quê : ở đâu còn lâu tôi mới nói - Vĩnh Bảo
sở thick : chém gió thành :banhbao19:
sở trường : núp gió chờ bão
sở đoản : bí mật
tôi : ngu nhưng không tỏ vẻ nguy hiểm

Sửa lần cuối:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Hi bạn. Chào mừng bạn đến với làng bão Vĩnh Bảo :d

Bạn có cái avata trông "ngon con" thế =p~

maianh_9x

chúc bạn lun vui vẻ ở sân chơi thú vị như bạn nói nhé. may mà tó học lớp. chém gió né bão rui. hehe.

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
chào mừng anh đến với VBC chúc anh có nhũng giây phút vui vẻ co cái ảnh nào up lên đi anh mấy chị em 4r ế đang háo lắm đây :::):::)

nhoccafe

tình cờ lướt web thấy có 1 sân chơi vô cùng lành mạnh và bổ ích vs những người con của Vĩnh Bảo ! mình lập luôn 1 nick để tham gia chia sẻ cùng mọi người những niềm vui và nỗi buồn ... cố gắng đóng góp mọi sức lực cho VBC ngày càng vững mạnh .. chúc mọi người luôn vui vẻ và mạnh khỏe... là người mới mong các bạn tận tình chỉ giáo :D
Tên : Mai Anh Bảo
Quê : ở đâu còn lâu tôi mới nói - Vĩnh Bảo
sở thick : chém gió thành :banhbao19:
sở trường : núp gió chờ bão
sở đoản : bí mật
tôi : ngu nhưng không tỏ vẻ nguy hiểm

Mai Anh Bảo ơi...em biết a rùi nhé keke...chém kinh thiệt...chúc anh có những giây phút vui vẻ nhé....!:>:h:>:h:>:h

asakura_hao

♥—¶v¶aî—Åñ¶¬—ßåø—♥
Mai Anh Bảo ơi...em biết a rùi nhé keke...chém kinh thiệt...chúc anh có những giây phút vui vẻ nhé....!:>:h:>:h:>:h

chắc bạn nhầm tôi vs ai rồi ! tôi còn chả bik bạn thì bạn sao bik tôi đc ;))

chú ơi cháu thích chú.........................

lại 1 nv nữa hâm mộ mình ! haizz ! bạn ơi ! tớ còn trẻ chưa lên chức chú được đâu ! hoặc nếu bạn bé cỡ khoảng từ 1---> 10 tuổi thì gọi mình là chú thì cũng được :)

Haizzzz Profile của anh này đáng nể đấy...!:::)
Cái sở thích +sở trường đáng để em học hỏi quá nhể :>:h

làm người phải thật thà đừng nên học chém gió em à ;))