Chúc mừng ngày mùng 8 tháng 3

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Một năm có 12 tháng, trong 12 tháng ấy có tháng 3 là tháng một tháng khá đặc biệt, và trong tháng 3 lại có ngày mùng 8 rất đặc biệt đối với tất cả mọi người trên thế giới. Đối với cánh mày râu thì trong ngày này, họ được gửi những lời chúc tốt đẹp, những bó hoa tươi thắm, và cả những món quà ý nghĩa nhất tới những người mà họ quý mến. Còn đối với phái đẹp, họ lại được nhận những lời chúc, bó hoa, món quà ấy từ những người bạn, người anh, những người đã dành cho họ những tình thương và niềm quý mến. Trong diễn đàn của chúng ta, số lượng thành viên Nam và thành viên Nữ cũng không ít. Nhân dịp ngày quốc tế phụ nữ Mùng 8 tháng 3, thay mặt ban quản trị diễn đàn, gửi tới các chị, các em lời chúc tốt đẹp nhất, chúc các bạn trong ngày này nhận được nhiều lời chúc, nhiều hoa nhiều quà từ những người bạn, người thân. Chúc cho các bạn mãi là những người quan trọng, là những gì đẹp nhất trong con mắt của nửa thế giới. Và nhân đây, mình cũng xin phát động phong trào "Gửi lời chúc tới người bạn yêu thương" để cánh mày râu thể hiện được tình cảm của mình với chị em. Nào, cùng nhau nhận và gửi lời chúc nào.

Chúc mừng Quốc Tế phụ nữ 8 - 3

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Thay mặt cá nhân cháu xin chúc các bà, các mẹ, các cô, các chị, các em, các cháu của cháu luôn luôn xinh đẹp, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Chúc có thật nhiều niềm vui trong tháng 3 này. Mãi mãi là như vậy ạ :X

Gửi đến TY Chúc em học tập tốt và đừng bao giờ ốm em nhé.!

Mình không khoái tháng 3 lắm. Khoái tháng 2 hơn (vì tháng 2 là tháng mà cách đàn ông sướng nhất vì các vị phụ nữ nói ít nhất - có 28 ngày bọ ^^)

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thay mặt cá nhân cháu xin chúc các bà, các mẹ, các cô, các chị, các em, các cháu của cháu luôn luôn xinh đẹp, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Chúc có thật nhiều niềm vui trong tháng 3 này. Mãi mãi là như vậy ạ :X

Gửi đến TY Chúc em học tập tốt và đừng bao giờ ốm em nhé.!

Mình không khoái tháng 3 lắm. Khoái tháng 2 hơn (vì tháng 2 là tháng mà cách đàn ông sướng nhất vì các vị phụ nữ nói ít nhất - có 28 ngày bọ ^^)

Vote. Câu này hay nhất trông ngày hôm nay mà mềnh được nghe:>:h.

Nho_QueHuong

Chúc chị em trong 4r ta có một ngày 8/3 ai cũng đc nhận những bó hoa tươi thắm e.e.d
còn chị em nào ko đc nhận thì liên lạc với Nho_quehuong_vb sẽ đc nhận ngay :>:h:>:h

nhoccafe

Nhân dịp ngày Quốc tế Phụ nữ xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các bạn nữ .Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây,như cây bám đất,như bít tất bám ...bàn chân !
Năm nay ngày 8/3 năm Mèo chúc các bạn nữ.

"Hay ăn chóng béo ,
Tiền nhiều như kẹo ,
Tình chặt như keo ,
Dẻo dai như mèo ,
Mịn màng trắng trẻo ,
Sức khỏe như Heo "
ôi xin chúc các bạn nữ:
'Một lời chúc an lành cho thứ 2!.....
May mắn sẽ đến cho thứ 3!.....
Đêm 8/3 vui vẻ thứ 4 !
Vạn sự tốt lành vào thứ 5 !
Valentine đáng nhớ vào thứ 6 !
Tết Nguyên Đán nhìu lì xì thứ 7 !
Chủ Nhật đi chơi xả láng!

Sửa lần cuối:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
chúc các chị em trong diễn đàn 8-3 vui vẻ,hạnh phúc,nhận đc thật nhiều quà từ các bạn nam nhá :D

Dragon_VbFc

A D M I N
chúc các chị em trong diễn đàn 8-3 vui vẻ,hạnh phúc,nhận đc thật nhiều quà từ các bạn nam nhá :D
hp off thôi nhỉ :d