Chúc mừng sinh nhật MIN - Đức đại ca ^^

Vann máy bay

Super Moderator
Đối với chúng ta ai cũng có những ngày được coi là ngày đặc biệt và quan trọng nhất. Và một trong những ngày đó là sinh nhật. Ai cũng có ngày sinh nhật và ai cũng được chúc mừng trong ngày này ^^.
Hôm nay đối với nhân dân Việt Nam nói chung là một ngày cực kì quan trọng. 19/8/1945 ngày Cách Mạng tháng tám thành công.
Và hôm nay đối với diễn đàn chúng ta cũng là một ngày cực kì quan trọng. Ngày sinh nhật của MIN - Anh Đức iu quý ^^
19/8/1986 - 19/8/2010

Và thay mặt toàn thể 4rum em xin chúc mừng sinh nhật anh trước. Năm nay anh 25 rồi, đấy là tính theo tuổi của ông bà. Đã tốt nghiệp đại học và có công việc rồi. Cái thiếu hiện giờ là một cô người yêu để lấy làm vợ cho bố mẹ anh ở nhà yên tâm thôi. Chúc anh thêm một tuổi nữa công việc làm ăn thuận lợi, mong rằng anh không phải làm thêm quá nhiều và trực đêm quá nhiều. Chúc anh sức khỏe tốt để nếu có thức khuya nhiều lắm thì cũng không đến nỗi gầy nhom đi như con hạc. Chúc anh kiếm được một nửa của anh để cho bớt than chuyện không biết gì về tình yêu. Và mong anh thực hiện được ước mơ làm một bộ phim hoạt hình để đời để em lồng tiếng ^^

Tiếng Hàn : Sengil Chukahamnida !

Tiếng Trung và tiếng Anh :HAPPY BIRTHDAY TO YOU !
祝你生日快乐 !

dvhieu

Member
M­­ừng sinh nhật Đức!
Chúc Đức luôn vui vẻ, mạnh khỏe và mãi giữ bầu nhiệt huyết cùng VBC!

Ha vnview

Tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành công anh nhé! Chúc anh ăn nhiều nói ít, mau già nhưng lâu die....miệng lúc nào cũng kêu tiền tiền, và sẽ làm đc những việc tốt hơn hiện tại.Cùng BQT, anh hãy cố gắng đưa diễn đàn ngày càng mở rộng và có những hoạt động ý nghĩa, thiết thực nhé! hehehe lúc nào ăn bánh sn ới em câu đấy :):):)

muahoacai

đệ chúc mừng sinh nhật huynh , chúc huynh luôn vui vẻ hạnh phúc và đăc biệt là luôn dồi dào sức khỏe để chăm nom gia đình VBC của chúng ta

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn cả nhà nhiều lắm. Cả năm mong chờ ngày này để được nhận những lời chúc từ gia đình, bạn bè. Năm nay còn đặc biệt hơn nhiều, được nhận nhiều lời chúc hơn, từ bắc vào nam, rồi ra cả nước ngoài nữa. Càng nghĩ, càng thấy mình là người hạnh phúc

:Yeah::Yeah::Yeah:

Ha vnview

Cảm ơn cả nhà nhiều lắm. Cả năm mong chờ ngày này để được nhận những lời chúc từ gia đình, bạn bè. Năm nay còn đặc biệt hơn nhiều, được nhận nhiều lời chúc hơn, từ bắc vào nam, rồi ra cả nước ngoài nữa. Càng nghĩ, càng thấy mình là người hạnh phúc

:Yeah::Yeah::Yeah:

đấy, anh thấy hp thì phải chia cho mọi người,tận hưởng 1 mình ko tốt đâu :):):):) hehe

friend_kute

friendkute
HAPPY BIRTHDAY TO YOU. Chúc anh sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc.Thêm 1 tuổi mới với nhiều điều mới đặc biệt là sớm đưa người iu ra mắt 4rum

911

Super Moderator
ko biet phai noi j , chỉ có thể nói : giá như mình dc như anh ấy ( nhiều người quan tâm thế ) tui tủi thân rùi đây này
jajaja, happy birthday one more time , akakka

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ha ha, sinh nhật này của mình to quá, được nhiều người quan tâm, gửi lời chúc thế này cơ mà. Chắc chắn tuổi mới này có nhiều may mắn lắm đây. Cảm ơn cả nhà rất nhiều.

haohoa15101510

chỉ vì chúc mừng sn mà làm người ta say gần chết, tóa hỏa may mà còn bò được về đến nhà .......mà đã thấy cảm ơn rứa gì đâu

NiceDream

Active member
Ôi, dạo này em chuyển lên vùng sâu vùng xa, điện cũng không có chứ đừng nói gì đến net. Sinh nhật M.I.N năm nay vui quá còn gì, mấy chú công an còn phải ghen tị đuổi cho chạy tán loạn, anh 911 tủi thân làm gì. ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
chỉ vì chúc mừng sn mà làm người ta say gần chết, tóa hỏa may mà còn bò được về đến nhà .......mà đã thấy cảm ơn rứa gì đâu
Thì tại chưa kịp cảm ơn chú ấy chứ. Mà chiều hôm ấy, thằng nào định cho anh gục nhỉ, cuối cùng lại gục trước, chán chú lắm cơ.