Chúc mừng sinh nhật NiceDream.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
28/06/2010, vào đúng ngày này cách đây 21 năm, cô bé NiceDream "thò lò mũi xanh" cất tiếng khóc chào "bác sĩ sản khoa" <cứ viết thế, chẳng biết ngang ngạnh bướng bỉnh vầy có khóc được không, hay phải đợi bác sĩ "tét mông...">. 20 năm sau, cô nàng "bon chen" vào Vinhbaoclub, lọt vào top 5 kì cựu của forum :$, giờ thì chắc đang ngồi nhà đọc tin nhắn này.
Tuổi mới, biến những Giấc Mơ Đẹp thành hiện thực nhé NiceDream.

cavoicoi

Member
Chúc sinh nhật vui vẻ, NiceDream :>

NiceDream năm 1 tuổi...

...19 năm sau.

Nhìn cũng không giống nhau lắm. 19 năm làm con người thay đổi như thế đấy...Tóc dài hơn, "răng nhiều hơn < :chika: >", miệng không chúm chím như ngày xưa nữa. Không biết đã có ai hát bài "bức thư tình đầu tiên" cho NiceDream nghe chưa ... :rolleyes:

muahoacai

ha ha... không biết nói gì nữa chúc mừng sinh nhật em
mà cavoicoi oi không chi? nhìu răng đâu,...mình còn thấy nó mọc hơi bi lung tung,linh tinh nữa đấy
ha ha chết cười mất thui!

ha ha ha ha
hok ngờ nhìn cô be' nay` hui` nho? lai de~ thuong den' the'
ha ha ha

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
Uiui, đi thi về thật là be bét, nhưng mà xem mấy cái này lại cười toe toét, sướng đến nỗi chỉ muốn hét.^^ Thanks mọi người nhé!
@ cavoicoi: Có 1 người rất dễ thương đã hát cho tớ nghe bài ấy rồi. Quý người đó lắm lắm nha!

Naruto_9x

Tình Đắng
hjhj,chúc mừng sinh nhật chị nha,em tặng chị nè
[YOUTUBE]related[/YOUTUBE]

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
Cảm ơn mọi người rất rất nhiều ạ! Chúc cả nhà luôn đoàn kết, gắn bó, cùng r4um nhà mình lớn mạnh, chờ kỉ niệm sinh nhật 4rum! ^^

only_you

Member
chết chết tô.i lô~i sao e lại quên sinh nhật chj 2 thế này sr chj. chu'c chj mãi xjnh đẹp học giỏi iu đời nha iu chj nhiều

mua_tuyet

Dạo này anh bận quá nên ko để ý, qua mất 1 ngày rồi nhưng muộn còn hơn không. Chúc cô bé sinh nhật vui vẻ. Anh sắp về VN rồi hy vọng lúc đó có thể gặp em.

NiceDream

Active member
Em cũng nghe nói hè này anh về! Thật là một tin vui đấy ạ! Hi vọng sớm được gặp anh!

chết chết tô.i lô~i sao e lại quên sinh nhật chj 2 thế này sr chj. chu'c chj mãi xjnh đẹp học giỏi iu đời nha iu chj nhiều

Uh uh thanks em! Chắc tại bận rộn quá nên quên cả sn chị 2, không sao hihi!

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Hic hôm nay mới mò lên mạng được >"< Hum SN em chị nhớ nhưng mà không biết số nên chả nt chúc được. Có nhờ anh Đức chuyển lời mà chả biết anh í có làm ko. Sr cưng. Chúc em sinh nhật vui vẻ ^^