Chúc mừng sinh nhật Sonwonder :D

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
hehe...chúc thằng em sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc.Thêm tuổi mới gặp được nhiều may mắn,thành công trong cuộc sống.Happy Birthday...(a nợ chú bữa riệu ốc nhé )

Nào cùng thổi nến:

Tặng chú con BB dùng tạm nhé :

Thêm e này cho hot nhé ;))

Nào cả nhà cùng hát mừng sinh nhật ku Sơn nhé

taodo

Trùm quậy phá VBC
Chúc mừng sinh nhật ku em,chúc những điều tốt đẹp nhất luôn ở bên em.Luôn vui vẻ,thành đạt và hạnh phúc

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
CHÚC MỪNG SINH NHẬT SƠN NHÉ
HAY ĂN CHÓNG NHỚN CHỊU KHÓ CÀY KÉO ĐẬP PHÁ ĐỂ ANH EM NOI THEO NHÉ ;):dap:;):dap:;):dap:

thui gọi là có chút cây nhà lá vườn :rolleyes:

1299497326_74860916_1-ao-nguc-Silicon-Thoai-mai-dien-dam-ho-Toan-quoc.jpg

Vann máy bay

Super Moderator
Chúc mừng sinh nhật thằng em nhá ^^ Mà sao chưa thấy nhân vật chính vào nhỉ ? Toàn là sán béo đi thank là sao ^^

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
chúc sinh nhật vui vẻ nhá, mình nhớ tết năm ngoái có người đc nhận quà sn hay sao ý nhỉ???

tatagiang

Hic, có lẽ phải cm 1 lần thôi! nay là Sinh nhật em Sơn à? Tuy hơi muộn nhưng vẫn muốn gửi lời chúc tới em nhé. Happy Bỉtthday to you!

friend_kute

friendkute
Đã chính hội đâu mà mọi người chúc mừng sinh nhật sớm thế.
Nhân vật chính hiện tại đang tổ chức sinh nhật với nhân vật phụ nên mọi người cứ từ từ.:D:scup
Chúc thằng e zai sinh nhật vui vẻ,chém gió ngày càng tốt nhá.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
hehe...chúc thằng em sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc.Thêm tuổi mới gặp được nhiều may mắn,thành công trong cuộc sống.Happy Birthday...(a nợ chú bữa riệu ốc nhé )

Tặng chú con BB dùng tạm nhé :

Nào cả nhà cùng hát mừng sinh nhật ku Sơn nhé

Cảm ơn ông anh rất nhiều nhé.cả vụ nhắn tin và gọi điện thoại nữa. riêng cái khoản con Blackberry kia là em khoái nhất rồi.Mỗi ông anh là hiểu em nhất thui:cool:

Chúc sơn một sinh nhật vui vẻ hạnh phúc! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11111111111

Thanks thằng bạn nhìu nhìu.sẽ còn làm phiền chú vào tất cả các buổi ọp

Chúc mừng sinh nhật ku em,chúc những điều tốt đẹp nhất luôn ở bên em.Luôn vui vẻ,thành đạt và hạnh phúc

Cảm ơn anh rất nhiều.Người Anh cả đầu tiên dìu dắt em hoạt động cùng VBC.Chúc Anh sức khỏe và công tác tốt

mọi người chúc hết rùi em ko chúc nữa.hahahha:>:htawngf anh bài này nha

Cảm ơn cô em của tui nhé.Chúc bé sớm tìm được hạnh phúc của riêng mình.Có gì cần tư vấn cứ pm anh:)

chúc thằng em sinh nhật vui vẻ nhé :D:scup

Ông anh này mau mau về việt nam cùng em gia nhập quân đội đê. cứ trốn mãi bên hàn xẻng thế nhỉ. x( anh em mình làm một chiến trường 300 đô nhé:::)

CHÚC MỪNG SINH NHẬT SƠN NHÉ
HAY ĂN CHÓNG NHỚN CHỊU KHÓ CÀY KÉO ĐẬP PHÁ ĐỂ ANH EM NOI THEO NHÉ ;):dap:;):dap:;):dap:

thui gọi là có chút cây nhà lá vườn :rolleyes:

Thanks thằng bạn. Món này xin phép mang về dùng dần nhé. ông bạn đúng chất thanh niên 2k11 đấy:>:h

@Chị Vann: Hi em đợi chính hội mà.nhưng háo quá vào ngó tý.hehe cảm ơn chị nhá.chúc chị thật mạnh khỏe và hạnh phúc :)

@Hân tim lợn: tết năm ngoái là của năm ngoái mà,năm nay tui lên thanh niên mẫu mực rồi:D hum nào về làm món tim lợn hầm lá ngải nhé^^

@Chị Giang: Cảm ơn chị nhìu. Em hi vọng sẽ luôn được nhìn thấy nick chị sáng trên VBC

Đã chính hội đâu mà mọi người chúc mừng sinh nhật sớm thế.
Nhân vật chính hiện tại đang tổ chức sinh nhật với nhân vật phụ nên mọi người cứ từ từ.:D:scup
Chúc thằng e zai sinh nhật vui vẻ,chém gió ngày càng tốt nhá.

Chém gió đã là nghề.tuy nghiệp dư tý nhưng đủ kiếm ăn chị ak :D chị ra trường rồi ít đú thôi nhá.bay bổng quá đấy.ở nhà không có việc gì thì lên đây em cop phim cho em xem đến tập 100 rồi đấy:chika:

@A Hưng: cảm ơn anh nhé. sắp tới làm trận ốc anh nhé:)

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
chúc mừng sinh nhật anh sơn dê nhé chúc anh thành công trong cuộc sống và thành đạt trong công việc happy birthday..............................

Dragon_VbFc

A D M I N
Chúc mừng sinh nhật anh.. chúc anh sức khỏe, thành đạt....!! Chúc tất cả lời chúc của mọi người sẽ trở thành hiện thực với anh

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Chúc ông bạn sN vui vẻ, thành công và vượt qua môn thi cuối cùng thật tốt nhé .

HAPPY BIRTHDAY TO YOU...

Naruto_9x

Tình Đắng
ê,chúc mày sinh nhật vui vẻ nhá,có bao nhiêu quà chuyển qua tao dùng cho,mà cái khăn hôm tết DL tụi này mua cho đâu,chuyển khoản lại cho tao đê,mày bảo sinh nhật mày là đưa cho tao mà,hcjhcjc

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hề hề , chúc chú sinh nhật vui vẻ, cháu chả bít tặng chú gì cả, cung cấp chú 1 ít để tối nay tiệc tùng nhá :rolleyes: :>:h

mấy chai đó để khai vị, sau đó là kái này ạ :::)

A.ONLY

DESIGNS.VN
Happy Birthday
kakka chúc sinh nhật vui vẻ
hp bên người thương nhẹ nhàng thôi nhé:>:h:>:h:>:h