Chúc mừng sinh nhật Sonwonder :D

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hình như hôm nay mới đúng là sinh nhật cu đúng không. Chúc cu mãi luôn vui vẻ, hạnh phúc, thành đạt, và sớm đạt tới đích đến của mình trong cuộc sống.

hong ha

Cảm ơn ông anh rất nhiều nhé.cả vụ nhắn tin và gọi điện thoại nữa. riêng cái khoản con Blackberry kia là em khoái nhất rồi.Mỗi ông anh là hiểu em nhất thui:cool:

Thanks thằng bạn nhìu nhìu.sẽ còn làm phiền chú vào tất cả các buổi ọp

Cảm ơn anh rất nhiều.Người Anh cả đầu tiên dìu dắt em hoạt động cùng VBC.Chúc Anh sức khỏe và công tác tốt

Cảm ơn cô em của tui nhé.Chúc bé sớm tìm được hạnh phúc của riêng mình.Có gì cần tư vấn cứ pm anh:)

Ông anh này mau mau về việt nam cùng em gia nhập quân đội đê. cứ trốn mãi bên hàn xẻng thế nhỉ. x( anh em mình làm một chiến trường 300 đô nhé:::)

Thanks thằng bạn. Món này xin phép mang về dùng dần nhé. ông bạn đúng chất thanh niên 2k11 đấy:>:h

@Chị Vann: Hi em đợi chính hội mà.nhưng háo quá vào ngó tý.hehe cảm ơn chị nhá.chúc chị thật mạnh khỏe và hạnh phúc :)

@Hân tim lợn: tết năm ngoái là của năm ngoái mà,năm nay tui lên thanh niên mẫu mực rồi:D hum nào về làm món tim lợn hầm lá ngải nhé^^

@Chị Giang: Cảm ơn chị nhìu. Em hi vọng sẽ luôn được nhìn thấy nick chị sáng trên VBC

Chém gió đã là nghề.tuy nghiệp dư tý nhưng đủ kiếm ăn chị ak :D chị ra trường rồi ít đú thôi nhá.bay bổng quá đấy.ở nhà không có việc gì thì lên đây em cop phim cho em xem đến tập 100 rồi đấy:chika:

@A Hưng: cảm ơn anh nhé. sắp tới làm trận ốc anh nhé:)

úi đang định nhờ ông anh tìm hộ anh nào đây.đang muốn lầy chồng mà chưa có chú rể:>:h