e chào cả nhà...!!!

Lâm lilac

Magnae!
Chết chỵ gái này rồi......Nhiều anh giai nhà mềnh mò đầu vào quá......=))
Đã thế lại còn bỵ ADMIN být cả tên phụ huynh....=))

nguyetanh95_vb

huhuhuhuhuhu, ua sao pit zay:((
:banhbao19:

ong adminnay ghet tyhe . bao ca tên pa ma :((

chit ui ! heheh. đố tìm được nhà em :(( , heheh tỉm hoi pi khó

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ha ha, nhà anh cách nhà em vài trăm mét. Em nhẵn mặt anh rồi đấy chứ. Dạ thư bá cáo, anh con nhà mẹ Thoa, bố Dũng, tên Đức. Nói thế này chắc em nhận ra :)).

Nho_QueHuong

Cái em hongha này tianf nói oan cho boy vbc như vậy là ko tốt:>:htuij anh chỉ lừa những em nào sơ hở thui :>:h:>:h

hế lu em nhìn cũng tương đối chắc chắn đấy nhể rất vui vì em đã đến với 4r:banhbao26:

nguyetanh95_vb

hihi ! e sr anh nha
anh admin ờ gần nhà em:chika:

vâng ! e pít òi . anh ơi ! anh cho e tham gia nhóm anh nha . :)) dk k:chika45:

hong ha

e cam on !:chika45:, e rất zui dược nói chuyện với mọi người !!@@

vang e cam on chi. hihihi . chi o cho nao zay . add njk chat e nha pecondethuong_laem_9x .:chika:

ok.chị add njk rùi.njk chị là:nhocchuayodabiettinhcaydang.:chika:

Ha ha, nhà anh cách nhà em vài trăm mét. Em nhẵn mặt anh rồi đấy chứ. Dạ thư bá cáo, anh con nhà mẹ Thoa, bố Dũng, tên Đức. Nói thế này chắc em nhận ra :)).

lại biết tên phụ huynh nữa rùi.....................mình sẽ..................:eek:

Cái em hongha này tianf nói oan cho boy vbc như vậy là ko tốt:>:htuij anh chỉ lừa những em nào sơ hở thui :>:h:>:h

hế lu em nhìn cũng tương đối chắc chắn đấy nhể rất vui vì em đã đến với 4r:banhbao26:

ếu.em có nói sai đâu..................................................

Sửa lần cuối:

kenny

kenny_boy
ôi em gái xinh gái quá ah có phải bé ở vĩnh log ko nhỉ ! có vẻ bé càng lớn càng xinh gái thỳ phải:rolleyes:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
hum nào đi qua trung lập nhà mềnh là tui bắt cóc...............................................................

nguyetanh95_vb

ukk mjnh hoc c14 . the pan la ai zay
, rất zui dk lwen

ôi em gái xinh gái quá ah có phải bé ở vĩnh log ko nhỉ ! có vẻ bé càng lớn càng xinh gái thỳ phải

ua anh pit e ha???

hoangtuechhp91

anh thế kia ai dám nhìn em lườm cháy cả tóc