Em là gì của anh?

hong ha

Em là gì của anh?

Anh à, mình yêu nhau được gần 3 tháng rồi phải không anh?. Em cứ nghĩ rằng em sẽ luôn cảm thấy bình yên bên anh. Nhưng đó dường như chỉ là cảm giác lúc mới bắt đầu . Còn giờ đây thì sao?

Em là gì của anh?

Trong em luôn có cảm giác buồn, cảm giác thiếu hụt sự quan tâm, cảm giác lo sợ rằng anh đã có người khác nên anh không quan tâm hỏi han em lấy một câu. Yêu nhau nhưng thực sự em chưa biết nhiều về anh, chỉ biết anh qua những cảm giác của mỗi lần gặp gỡ. Em chỉ cảm thấy rằng em rất yêu anh, cần anh, muốn có một gia đình nhỏ cùng anh. Còn anh thì sao? Anh nói anh sẽ không để em phải buồn, không để em phải khóc,chúng mình sẽ sống thật hạnh phúc nhưng dường như anh không muốn em gặp mặt những người thân của anh. Những lời nói trước đây và hành động bây giờ khác nhau quá. Anh nói anh bận, anh lo cho sức khoẻ của ông đang nằm viện....em biết tất cả những điều đó mà. Em đâu bắt anh phải suốt ngày gặp em và đưa em đi chơi đâu. Em chỉ cần một chút quan tâm của anh thôi. Chỉ cần một tin nhắn của anh là em cũng đã thấy vui rồi, nhưng hoàn toàn không có. Dù chỉ một phút trong một ngày cũng không có sao anh? Gần 1 tháng rồi mình không gặp nhau, anh có biết những ngày qua đối với em như thế nào ko? Từng giây từng phút trôi qua thật nặng nề.

Em đã ước ngày mồng 1 tháng 6 quay trở lại thì em sẽ không làm thế. Bởi sự quan tâm của em chỉ làm anh thấy không vui. Anh có biết em đã chờ, chờ rất lâu khi gọi điện cho anh không được. Em đã lo gia đình anh có chuyện xảy ra mà em không biết, lo rằng anh đi đường có làm sao không. Em đã suy nghĩ rất nhiều khi gọi cho một người khác hỏi xem có biết gì không? Em cũng biết là anh không thích nhưng em vẫn gọi. Lúc đó em chỉ nghĩ là cũng có thể họ biết vì họ làm cùng anh. Và rồi anh cũng gọi lại với câu "anh quên mất ",em đã chờ câu hỏi " em đã về nhà chưa? " của anh nhưng ko có. Em lặng đi khi thấy anh không hề quan tâm tới em dù chỉ là một câu hỏi. Đối với anh em là gì? Em có phải là người anh yêu và muốn lấy làm vợ như lời anh nói nữa không? Em là gì trong lòng anh mà anh lại có thể dễ dàng nói ra những câu " nếu em còn gọi cho .... thì anh sẽ không gặp em nữa". Em chỉ muốn vào thăm ông như một người bạn của anh cũng không được sao? Hay anh đang giấu em điều gì đó mà em không biết. Anh không muốn em xuất hiện trước mặt người thân của anh.........? Rất nhiều câu hỏi em muốn hỏi anh nhưng lúc này thì không được. Em đã tự nhủ với mình rằng cũng có thể do anh bận quá , anh phải suy nghĩ nhiều ... và em cũng bảo với lòng mình là sẽ không nhắn tin hay gọi điện nhiều cho anh nữa, không được đòi vào thăm ông nữa vì anh không thích thế, em sẽ chỉ khóc hết ngày hôm đó thôi và không nghĩ gì nữa vì em biết anh không hề quan tâm tới cảm giác của em.

Em ốm, anh đâu có biết. Em buồn lắm anh ạ. Có lẽ em chưa phải là người quan trọng trong anh. Nhưng đối với em anh là người rất quan trọng, người mà em muốn gắn bó cả cuộc đời. Em yêu anh không vì bất cứ thứ gì khác mà chỉ đơn giản là em thấy yêu anh. Muốn ở bên anh, muốn nhìn thấy anh cười, muốn được bàn tay ấm áp của anh nắm lấy tay em, muốn anh tâm sự cùng em những điều anh lo lắng, ........Bên anh em cảm thấy mình thật hạnh phúc. Em muốn giữ lại tất cả những cảm giác đó, không muốn mất đi bất cứ một khoảnh khắc nào hết. Em cũng chỉ muốn tin vào tình yêu một lần này nữa thôi anh ạ.

hong ha

lão nào.............tớ có bồ như vậy đâu...............có bồ như vậy thì next lâu rùi...........nhưng lại có chồng gần như vậy.............ko nói đc mới đau chứ.............:eek:

hoaivitkute

Moderator
lão nào.............tớ có bồ như vậy đâu...............có bồ như vậy thì next lâu rùi...........nhưng lại có chồng gần như vậy.............ko nói đc mới đau chứ.............:eek:
hahhahha.......biết ui nhé.....thế em lượn đây.....em đi tìm hàng khác....:mad::mad: