Em sẽ không khóc....

phamnhung

Member
Em sẽ không khóc...

Vì ngày hôm qua đã là quá khứ. Một ngày em yêu và được yêu. Một ngày sống lại trong hạnh phúc.

...Em sẽ không khóc...

Vì những ngày đã qua. Nó quá đẹp và hãy để cho nó đẹp mãi. Những gì đã có khi ở bên nhau xin hãy giữ gìn, để mà trân trọng những gì sắp có......

..Em sẽ không khóc...

Vì em đã ra đi. Ra đi và không phải để trở về. Em sẽ bước ra khỏi cái vỏ bọc cố chấp, cố níu giữ những gì chẳng còn thuộc về mình.

...Em sẽ không khóc...

Vì những gì em đã cho. Một quãng đời hạnh phúc và đủ đầy niềm vui, hạnh phúc. Những gì đã có thật đáng trân trọng.

...Em sẽ không khóc...

Vì em đã yêu quá nhiều. Điều gì quá cũng không đem lại cái gì tốt đẹp cả. Đó là cuộc sống.

...Em sẽ không khóc...

Vì em biết em sẽ hạnh phúc và thành công. Đừng chùn bước anh nhé! Có thất vọng, có tổn thương nhưng rồi sẽ qua, anh sẽ lại đứng lên và bước tiếp. Em cũng sẽ như vậy.

...Em sẽ không khóc...

Vì em có những người bạn. Bạn em tốt lắm, họ luôn bên em, chìa tay ra cho em nắm, đưa vai ra cho em dựa và lau nước mắt cho em thấy nụ cười. Em có họ ở bên mà. Anh cũng có những người bạn mà.

Vì em có một gia đình hạnh phúc. Tất cả mọi người đều lo lắng cho em, đều mong cho em những điều tốt đẹp nhất và là nơi duy nhất em hằng ngày quay về nghỉ ngơi. Nơi đó thật ấm áp và bình yên.

...Em sẽ không khóc...

Vì em còn rất rất nhiều việc cần làm và nên làm. Công việc, học hành, bạn bè... Rồi em sẽ làm tất cả những gì em thích và em muốn. Em sẽ sống cho mình, sống cho riêng em.

...Em sẽ không khóc...

...Vì tất cả còn ở phía trước...

...Em sẽ không khóc...

Sẽ không còn khóc cho một tình yêu không còn dành cho mình nữa đâu anh à! Nơi đó, em sẽ là em, mãi mãi...................

sky_love

nước mắt là nỗi buồn nhưng cũng là niềm vui.Khi yêu rồi không ai là không khóc không cần cố gắng phủ nhận mình đã khóc nhưng đừng để nước mắt rơi wa nhiu vì một người mãi ko cần mình