[ Góp ý ] off tất niên

bình chọn có nên tổ chức buổi offline tất niên 2012

• Bình chọn: 11 55.0%
  • không

Bình chọn: 9 45.0%

• Số thành viên bình chọn
    20

taodo

Trùm quậy phá VBC

Mình lập topic này với mục đích dò hoi xem ý các thành viên vinhbaoclub có muốn 1 buổi off tất niên nho nhỏ tạo nguồn cảm hứng không nhỉ

Các bạn hãy cho ý kiến và ấn nút chọn bên trên,BQT sẽ dựa theo cmt hợp lý và số tv bình chọn hợp lệ để quyết định tổ chức buôi off tất niên hay không

Thân!​

911

Super Moderator
cái này khỏi phải bàn taodo ah//
năm nào đi chúc tết về vbclub cũng họp mặt mà

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tết off mung 5 là đc rồi. Trc tết Mình còn thịt lợn , họp họ...và vài chương trình nữa cơ

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
mọi người lên quán hoa trc của CA huyện off nhé, trc tết em đóng quân ở đấy ^^

trang_kunkun

X-V.I.P
hix vấn đề này k phải bàn...e tính j chứ những vụ này dân ta k thể để bỏ phí được..e ủng hộ hết mình ;))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
đề nghị anh chị em xem xét chương trình offline tết và giao lưu mem vbc miền nam lun ạ

911

Super Moderator
yoo: ko say ko về . nếu có 3g , anh sẽ lên mạng uống hết mình với mọi người nhé !!!!!!!!!!!!!!

taodo

Trùm quậy phá VBC
chúng ta vẫn chờ nghị quyết của các tv,giờ lại thêm ý kiến đi tặng quà trước tết,kế hoạch ko biết đường nào mà lần :(

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Khi mà vấn đề đi tặng quà trước tết thì ku táo bảo nhiều người bận, chưa sắp xếp đc thời gian.
Nhìn xem có mâu thuẫn với vấn đề nêu trong pic này không?
Các bạn có thể tổ chức off đc trước tết mà ko tặng quà trước đc thì hết lời để nói..

thuthuy

Theo tớ, nếu họp trước tết là rất khó vì các bạn ở xa chưa về kịp và trước tết bạn còn bận rộn công việc nhà cửa rồi tết niên ở gia đình...ta nên quyết theo ngày truyền thống là ngày mùng 5 tết thì đông đủ ACE hơn. Và địa điểm là trung tâm huyện(như cầu mục hay bưu điện... chẳng hạn) vì ai cũng có thể biết chỗ đó.

đề nghị anh chị em xem xét chương trình offline tết và giao lưu mem vbc miền nam lun ạ

theo mình có 2 ngày thích hợp giao lưu là tối giao thừa ACE -MB đi coi bắn pháo hoa tại NBK giao lưu với ACE=MN coi bắn pháo hoa tại trung tâm thành phố để MB thấy đc không khí tết MN và MN thấy đc không khí tết tại quê nhà
hoặc ngày mùng 5 tết ban ngày sau khi ACE -MB đi chúc tết xong tối MB-MN giao lưu.