[Góp ý] Về Chatbox

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chào các bạn.Gần đây cá nhân tôi và mọi thành viên trên diễn đàn VBC đều rất khó chịu về tình hình Chatbox. Xin giải thích với mọi người như sau. Chatbox của chúng ta sử dụng dịch vụ host miễn phí của byethost băng thông 20Gb. Hiện tại do đã hết băng thông từ lâu nhưng chưa thấy Admin sửa lại.

Việc Chatbox ngừng hoạt động ảnh hưởng tới hoạt động của các bạn là một phần, phần khác do nhà cung cấp sử dụng những hình quảng cáo không vào mắt (có thể nói là bậy bạ) càng làm cho môi trường diễn đàn trở nên rối loạn và thiếu tính thẩm mỹ.

Mong Admin nhanh chóng chấm dứt tình trạng này. Nếu đã sử dụng Chatbox thì phải cho ra cái lợi ích của nó và quan tâm đến nó, còn không thì đóng hẳn luôn không sử dụng nữa. Cứ để tình trạng này khiến member rất khó chịu!

Một việc nữa là băng thông của Byethost là quá ít. nếu không có thời gian quản lý thì nên chọn một nhà cung cấp khác với dung lượng lớn. Tôi có thể xin đóng góp gói host mà mình đang sử dụng. Băng thông 150Gb, đã sử dụng 2Gb (còn 148Gb Free) trong vòng nửa năm nay.ổn định và tương đối nhanh. địa chỉ http://sonwonder.tk/chatbox/tools.php pass: haiphong Nếu admin có thời gian thì lên và trỏ địa chỉ chatbox của diễn đàn vào đây. Tôi sẽ chịu trách nhiệm về tình trạng của Chatbox

Mong rằng mọi người hãy vì một diễn đàn lành mạnh và phát triển!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
tình hình là nt liên lạc từ mấy hôm trước rồi nhưng mà giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì :-? Chắc anh ấy đang đi công tác tại Trường Sa

hong ha

phải nhanh liên lạc với anh đức thui..............tình hình chatbox như này chán lắm rùi

Nho_QueHuong

Ý liênd của chú Sơn rất hay và đầy tinh thần vì 1 VBC vững mạnh về toàn diện,cũng nhân đây mình xin đưa ra 1 ý kiến nữa là
Theo mình biết về 1 sổ họ có các admin quản lý về từng mục của 4r họ, như về vấn đề kỹ thuật 1 admin ,về văng hóa nghệ thuật, thể thao giải trí 1 admin, và về nội dung bao quán toàn 4r 1 admin , và họ cũng chao cho các somd nhiều quyền hạn khi 4r của hị có vẫn đề trục trặc hay...vv , mình mong admin và BQT lên mở một cuộc họp mở rộng để tìm ra hướng phát triển cho VBC , mình thấy vbc dạo này ko thấy admin onl, nhiều khi có những vấn đề cần có admin giải quyết thì lại ko có mặt ,các smod và mod quyền hạn trong các vấn đề còn hạn chế lên kogiair quyết đc , 4r nào cũng vậy muốn phát triển mạnh về toàn diện ,thì 4r đó cần có dội ngũ BQT nhiệt tình, chủ động và luôn có một số thành viên chủ chốt onl để giải quyết các việc đột xuất và luôn đồng hành cùng các memd, ý kiến của mình là như vậy rất mong mọi người cùng admin và BQT chúng ta cùng nhau tìm ra phương hướng và cách thức hoạt động tốt nhất cho VBC ngày 1 phát triển vững mạnh về toàn diện <xin hết>

winter ivy

Member
Anh Đức bây giờ đang rất vất vả với chương trình Tiếp sức mùa thi, mọi người thông cảm nhé

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
theo tôi 4rom cần có thêm 1 admin để luôn theo dõi diễn đàn và sẵn sàng khắc phục những lỗi của diễn đàn trong thời gian sớm nhất.Thân!

911

Super Moderator
Cứ Quảng cáo Như trên chatbox thế này thì dd có khi bị treo quá
Toàn hình gái Khỏa thân dơ cua Ra thôi
Vãi hàng quá
Mấy hôm nay Ko vào dc chatbox , Cứ nghĩ tại mạng dt của mình
Jo mới biết