Hình độc về huyện mình nè.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thử vào mạng tìm hình ảnh về huyện mình, có cái hình ảnh này, chắc nếu không có ghi chú, chắc chả nhận ra nó ở huyện mình nữa. Mọi người đoán thử xem nó ở đâu nha.

nhìn quen quá ta nhưng ko biết có phải đoạn đường ở HƯNG NHÂN ko admin ơi
tớ cũng ko được đi hết huyện mình lên ko chắc lắm

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, cũng gần gần như vậy đó huongduongxanh, thôi thì trả lời cậu luôn nè. Theo như ghi chú cái nơi mình tìm thấy tranh này, người ta bảo đây chính là Đường 10 đoạn Vĩnh Bảo, thấy khác xa bây giờ đúng không?

G

Guest

Guest
Hì, cũng gần gần như vậy đó huongduongxanh, thôi thì trả lời cậu luôn nè. Theo như ghi chú cái nơi mình tìm thấy tranh này, người ta bảo đây chính là Đường 10 đoạn Vĩnh Bảo, thấy khác xa bây giờ đúng không?

đoạn đường 10 to bây giờ đấy ah bác amin, em nhìn giống như đoạn Quán cháy rẽ về khu Hưng nhân, ĐM, CHiền ấy...

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
đoạn đường 10 to bây giờ đấy ah bác amin, em nhìn giống như đoạn Quán cháy rẽ về khu Hưng nhân, ĐM, CHiền ấy...

mình cũng hay đi qua đoạn này,uh giống thật, nhưng bây giờ không còn cây nữa,nắng lắm

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ, giờ mà còn đoạn đường như thế này, có cái xe đạp, đèo bạn gái đi chơi thì lãng mạn phải biết.

G

Guest

Guest
Ờ, giờ mà còn đoạn đường như thế này, có cái xe đạp, đèo bạn gái đi chơi thì lãng mạn phải biết.

hừm bác admin cũng lãng mạn ghê , hỏi tý ko phải bác đã có .. chưa thế? ^_^:)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
hừm bác admin cũng lãng mạn ghê , hỏi tý ko phải bác đã có .. chưa thế? ^_^:)
Thì chưa có mới mong được lãng mạn như vậy chứ, với lại cũng mong có lắm rồi, nhưng khổ nỗi vô duyên quá, mãi chả có cô nào ngó ngàng đến cả, có khi ế mất thôi.

G

Guest

Guest
Thì chưa có mới mong được lãng mạn như vậy chứ, với lại cũng mong có lắm rồi, nhưng khổ nỗi vô duyên quá, mãi chả có cô nào ngó ngàng đến cả, có khi ế mất thôi.

êu ơi hôm nay thấy bác khiêm tốn quá, hjx ở vn giờ chắc lại lạnh rồi đây, có khi có tuyết mất...thế có cần em chia cho ít duyên ko?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
êu ơi hôm nay thấy bác khiêm tốn quá, hjx ở vn giờ chắc lại lạnh rồi đây, có khi có tuyết mất...thế có cần em chia cho ít duyên ko?

Cần lắm chứ, chia cho anh ít duyên đi, biết đâu sau khi nhận rồi thì lại khá khẩm hơn cũng nên. Mà ở Hàn Quốc có tuyết không boy8xkr. Ở VN cũng lạnh mấy hôm thôi, mấy hôm nay lại ấm như thường, nhiều khi còn nóng nữa cơ.

G

Guest

Guest
Cần lắm chứ, chia cho anh ít duyên đi, biết đâu sau khi nhận rồi thì lại khá khẩm hơn cũng nên. Mà ở Hàn Quốc có tuyết không boy8xkr. Ở VN cũng lạnh mấy hôm thôi, mấy hôm nay lại ấm như thường, nhiều khi còn nóng nữa cơ.

ùi đc rồi, lúc nào em xong phần của em em sẽ chia cho bác hj` hj`....có chứ ạ, bên này cũng lạnh đc gần tháng trời rồi ấy chứ.Bây giờ thì chưa có tuyết nhưng ít nữa thì có nhiều lắm...năm ngoái em còn nặn đc cả người tuyết chơi mà ^_^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Sướng ghê. Mình thì chưa bao giờ được nhìn thấy chứ chả nói là sờ vào tuyết nữa. Hay khi nào về VN, gói ít mang về đi boy8xkr ơi.

G

Guest

Guest
hj`, tối qua em đọc tin nó bảo là sáng mai tuyết rơi rất nhiều nè, có cần mai em chụp ít ảnh rồi send cho bác ko? Lạnh chết đi đc ấy, ít nữa vào đông mấy tháng liền toàn âm độ thôi, hjx hjx

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thôi thì trước hết boy8xkr cứ chụp lấy mấy cái hình rồi đưa lên cho mọi người cùng được biết xem tuyết nó thế nào đã. Rồi cái chuyện gói mang về quê thì từ từ hãng tính.