hjx e trông ntn cả nhà (chắc hok xi' lém)

G

Guest

Guest
Only đâu, ra đây đi với anh. tìm ông kia uýnh 1 trận ^^! em post thêm mấy cái nữa nào...

911

Super Moderator
post cái hình ở avata ra đi em ơi
xinh thế ko cho bọn anh ngắm chút hơi phí
cho anh em còn có đất mà chém chứ

only_you

Member
Only đâu, ra đây đi với anh. tìm ông kia uýnh 1 trận ^^! em post thêm mấy cái nữa nào...
thanks a nhung mờ hok cần đâu nhận xét mõi ng` đều # nhau mà dù seo đó cũng là thật lòng!!!

@admin: chỉ cần có mí a chị khen e là zuj oy`

NiceDream

Active member
^^ Xinh hay không đâu có quan trọng, quan trọng là em rất dễ thương, và mọi người đều yêu quý em phải không? Với chị, và với nhiều người nua, chị tin là Only luôn là 1 hình ảnh lovely, học giỏi và thân thiện, là 1 mem tích cực của 4rum nữa. ^^

only_you

Member
^^ Xinh hay không đâu có quan trọng, quan trọng là em rất dễ thương, và mọi người đều yêu quý em phải không? Với chị, và với nhiều người nua, chị tin là Only luôn là 1 hình ảnh lovely, học giỏi và thân thiện, là 1 mem tích cực của 4rum nữa. ^^
chị cũng zậy nha!!! e cũng chẳng lèm j` đâu e chỉ là chính e thui...& e mong mọi ng` in 4rum iu wu'y kon ng` thật đó of me
trùi ui thế là toy kon zùi lại 1 đêm mất ngủ vì đ.c khen

mua_tuyet

Đến nghỉ với... Cold. Đoạn trên đang thấy các mem chém ông nào chê em only tự nhiên Cold làm câu "Nhìn quen quen ấy". Ko hiểu nó có ý nghĩa gì nữa, mua_tuyet hâm mộ Cold thế hehehe