Kết quả lượt trận đầu tiên giải bóng đá các forum VB mở rộng

taodo

Trùm quậy phá VBC

Kết quả ngày 17/7/2011
a
1 : 8h30 : VBC 7 - 4 THF
2 : 10h00 : NBK 6 - 5 VBF91
3 : 15h00 : VBF 2 - 4 VBF89F

Do vòng đầu tiên VBF91 chấp nhận đá với NBk khi đội bóng mượn thêm các cầu thủ THF do thiếu người nên BTC vẫn phải chấp nhận kết quả.Nhưng từ vòng sau đội nào không đủ số lượng cầu thủ tham gia thì trận đấu đó sẽ xử thua và nếu các cầu thủ tham gia không có tên trong danh sách cũng sẽ không được thi đấu.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
những trận lượt đầu diễn ra tốt đẹp. VBC đã dành 1 kết quả đúng như mong đợi. chúc vbc sẽ thi đấu thành công những trận sau :D:scup

chuoi10691

CÔ ĐƠN
thế là độ mình đang đúng đàu bảng xếp hạng oy. trận sau em sẽ nổ súng chứ ở nhà mãi cũng chán....trận sau anh em nào có áo thì cầm hết đi nha tránh tình trạng thiếu áo như trận vừa giờ thiếu áo thiếu cầu thủ dự bị..............mọi ngừoi cố gắng khắc phục khó khăn nhé..ANH EM VBC NUMBER 1

Nho_QueHuong

hay quá khởi đầu thắng to ,chúc anh em thi đấu kiêm cường ẵm giải nhút về cho 4r nhé< khi đó có thưởng > ok

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mình thích mỗi câu : <khi đó có thưởng> của Hưng ... Anh em đội bóng đang tìm 1 lý do để chiến đấu hết mình

vâng_tôi_nghèo

nếu như BTC dùng mọi thủ đoạn để hạ đội 91 thì có khả năng cũng vô địch đấy =))

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
nếu như BTC dùng mọi thủ đoạn để hạ đội 91 thì có khả năng cũng vô địch đấy =))

Nếu bạn nói câu này thì tôi nhận thấy mục đích các bạn tham gia giải ko như những gì mà mục đích giải đấu đc tổ chức,tôi cũng biết nick này là của ai trong đội VBF91. BTC có nhiều sai sót nhưng không hề VBC và VBF.BTC chỉ muốn giải diễn ra thành công tốt đẹp mang tính chất giao lưu học hỏi,cùng vui với nhau.Bạn hãy xem lời cm của bạn và tự suy nghĩ bạn phát ngôn ra câu đó đã đúng hay chưa.Thân!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cố gắng kiếm cái giải thưởng 50$ đi anh em ơi. Đang cần kinh phí để offline... Dù không chiếm đoạt được giải thưởng trên, thì cũng xin cảm ơn hưng vì tấm lòng cao cả..hehe

hong ha

vbc cố lên giành đc giải bóng đã tốt lại còn đc bên anh hưng ..........................$50..............hjhjhj