[Khảo sát] Chatbox - Nên Đóng hay Mở

Có nên mở chatbox không các bạn?

• Số thành viên bình chọn
    19
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

911

Super Moderator
Mọi người cùng cho ý kiến nhé

1. Nên mở lại chatbox. Vì nó rất cần thiết
2.Đóng chatbox vào thôi. chả để làm gì cả
3.Thế nào cũng được

Bqt sẽ Dựa Vào ý Kiến của các thành viên và đưa ra quyết định Vào tối chủ nhật này
Nhân tiện , các Thành viên cùng góp ý cách tổ Chức quản lý chatbox sao cho hợp lý . Các hình thức xử phạt ....
Thanks

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Lâm lilac

Magnae!
Em ý kiến....mình sẽ mở lại chatbox...nhưng vs điều kiện...mem nào đã Comemt hoặc đã post đk 3 bài lúc ấy sẽ đk tham gia chatbox.mọi người nghĩ sao?....
Còn hình thức xử phạt.....Em suy nghĩ đã........:chika:

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Mở hay không mở là do anh 911 thui à anh thấy đó không chatbox rất ýt bạn vào VBC mà

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mở hay không mở là do anh 911 thui à anh thấy đó không chatbox rất ýt bạn vào VBC mà

Nói như ku thì mọi người vào diễn đàn là để chém gió thôi à ? Vậy nên thay tên vinhbaoclub.com thành chemgio.com cũng đc đấy

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Nếu mở chatbox thì bất lợi ở điểm nào? Mất nhiều phí hàng tháng chăng? hay nó làm mất đoàn kết, làm mọi người xa cách nhau???
Nếu bạn, một người nằm trong BQT, có đủ quyền hạn để cho phép mở, hay đóng chatbox...thì hãy cho mình lời giải thích...

dvhieu

Member
......................................... Nên mở CB vào một thời điểm nhất định trong ngày, ví dụ: sáng từ 8h đến 10h, chiều từ 15h đến 17h, tối từ.........................................

Nho_QueHuong

Mình cũng nghĩ như mọi người ko lên đóng chatbox vì nó là cầu nối các mem với nhau ,forum nào cũng duy trì chatbox tại sao mình lại ko chứ ,mình ý kiến là ta lên tạo một số luật về cb để tránh tình trạng spam, và có các hình thúc sủ phạt nghiêm minh :>:h

trang_kunkun

X-V.I.P
Mình cũng nghĩ như mọi người ko lên đóng chatbox vì nó là cầu nối các mem với nhau ,forum nào cũng duy trì chatbox tại sao mình lại ko chứ ,mình ý kiến là ta lên tạo một số luật về cb để tránh tình trạng spam, và có các hình thúc sủ phạt nghiêm minh :>:h
e cũng đồng ý vs ý kiến của a hưng...người nào vi phạm nội quy sẽ nên bị xử phạt theo ý kiến chung của mọi người

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER

đồng ý với ý kiến của ông bạn. Nên mở lại chatbox. Vì nó rất cần thiết giúp các thành viên trong diễn đàn có cơ hội được chia sẻ, mọi người sẽ ko còn khảng cách, cảm thấy gần gũi hơn, như vậy mới có thể là 1 gia đình vb . . . . . . . . . . . . . . . :rolleyes:

Sửa lần cuối:

hong ha

Nói như ku thì mọi người vào diễn đàn là để chém gió thôi à ? Vậy nên thay tên vinhbaoclub.com thành chemgio.com cũng đc đấy

anh táo ơi.em thấy từ lần đóng cửa chatbox mọi người vào ít hẳn.nếu như anh nói......cũng ko hẳn.có cb thì mọi người sẽ đc gắn kết gần nhau hơn.khi mở lại chatbox nếu ai vi phạm điều luật trên cb sẽ bị sử lý theo quy định của BQT,nhưng lần này sẽ sử lý khắt khe hơn.em có ý kiên này:mỗi tuần 1 tv phải pots 1 bài nếu ko post thì sẽ ko đc tham gia cb.tạm thời thế đã

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Mấy chú này có lẽ phải lập cho riêng một cái 4r để quản lý mới đc ;))

limited1989

Phóng viên Ảnh
mở lại chém cho vui , ai vi phạm ban vĩnh viễn luôn , chứ diễn đàn thì phải có đầy đủ các chức năng chứ , sợ cái này sợ cái kia thì đâu có đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.