Lỗi tại ai?

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Đối với tôi e là người tôi yêu nhất cũg là người tôi dành nhiều tình cảm cho nhất có lẽ hơn cả bố mẹ tôi, khi yêu em tôi luôn muốn cái gì tốt đẹp nhất cho e luôn mong e cười để e được hạnh phúc, tôi kô bao giờ muốn e phải buồn hay phải khóc vì tôi. Tôi luôn cố gắng làm tất cả những gì trong quyền hạn của mình để e luôn được vui nhưug có lúc trong tôi tự hỏi e đã làm gì cho tôi chưa. Chưa, e chưa làm gì cho tôi cả...nhưg đối với tôi thấy e vui e cười là tôi cũg đã vui rồi vì khi yêu e tôi đã chấp nhận điều này...Cuộc sống của tôi và e hoàn toàn đối lập nhau, trong khi e sống trong 1 cuộc sống kô thiếu thứ gì ngoài 1 người bố( bố ny tớ đã mất lâu rồi các bạn ạ) còn tôi thì kô cần nói các bạn cũg hiểu(nghèo các bạn ạ)......nhưg tôi luôn cố gắng để yêu e vì trong tình yêu kô có khoảng cách giàu nghèo đúg kô các bạn...Tôi luôn nghĩ e sẽ kô bao giờ bận tâm đến cái chuyện giàu nghèo nữa đâu vì e đã qua giàu rồi nhưg tôi đã lầm...khi vào 1 ngày tôi nhận được 1 tin nhắn đến từ e: Mình chia tay đi yêu nhau kiểu này e thấy chán lắm a ạ...khi nhận được tin nhắn này tôi ngạc nhiên lắm vì mấy ngày trước tôi và e còn đi chơi cùg nhau, vui và hạnh phúc lắm vậy sao hôm nay e lại nhắn tin như thế được...tôi cũg nhắn tin lại hỏi:

Tôi: Sao mà phải chia tay hả e, e hâm àh chúg mình đang hạnh phúc cơ mà

Em: Đơn giản là vì e chán rồi, e chán cái tình yêu kiểu này rồi

Tôi: Kiểu này là kiểu nào a thấy có làm sao đâu mà phải chia tay

Em: Vì e kô thích nữa, trong khi lũ bạn e thì được người yêu chúg nó thế này thế nọ còn e thì...

Tôi: Là sao hả e có phải e đag nói đến cái gọi là vật chất àh

Em: Đúg rồi đấy, trong khi lũ bạn e thì được người yêu mua cho lúc thì cái áo lúc thì bộ mỹ phẩm và đưa đi đây đi đó còn e thì...có ny mà cũg như kô

Tôi: Sao e lại nói với a như thế chẳg lẽ e kô hiểu được cuộc sống của a của a sao a kô thể giống như bọn nó có thể mua cho e cái này cái nọ hay có thể đưa e đi đây đi đó vì a nghèo a đã nói với e cơ mà

Em: ....

Tôi: A biết a nghèo kô thể cho e giống như ny của bạn e nhưg a luôn có 1 t.y chân thành giành cho e cơ mà, chẳng lẽ e kô biết sao

Em: Nhưg có bao giờ a hỏi e là e cần nhiều hơn cái tình cảm chân thành đó chưa

Tôi: Ừ đúg là a chưa hỏi nhưg nếu a hỏi e như thế thì chẳg lẽ nào a khinh thường e

Em: Sao lại khinh thường e

Tôi: Vì a hỏi như thế chẳg lẽ nào a nghĩ e coi trọng vật chất hơn tình cảm nhưg bây giờ a cũg đã hiểu e coi vật chất hơn cái tình cảm a giành cho e nhiều đúg kô

Em: Đúng e là như thế chẳg lẽ e kô được quyền đòi hỏi sao, có bao giờ a cho e được nở mày nở mặt vì người yêu chưa hay là để e bạn e nó trêu e ny mày nghèo các kiểu

Tôi: Vậy sao

Em: Ừ vậy đó a ạ, thế bây giờ mình chia tay nhé chúg ta cũg chẳg có gì níu kéo nhau nhỉ

Tôi: E àh a yêu e nhiều lắm

Em: Cảm ơn a nhưg a ạ e kô thể yêu trong cái tình yêu như này được nữa

Tôi: Ừ a cũg chả trách e đâu a chỉ có 2 điều nói với e" Aye và a luôn đợi e về" e nhớ nhé luôn có 1 người yêu e và đợi e về chúc e hạnh phúc bên ny mới

Em: Cảm ơn a a cũg thế nhé chào a cái hôn cuối cùng e tặng a này

Tôi: Ừ e cũg thế h.p nhé

Và rồi từ đó tôi và e cũg kô còn liên lạc gì cho nhau nữa, và đến tận bây giờ tôi cũg vẫn đang đợi e và yêu e... Nếu e đọc được này thì e hãy quay về với a nhé a luôn đợi e và yêu e nhiều lắm e ạ

Sưu Tầm

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Và như thế anh ra đi x.x

có phải vì đây ta xa nhau.

trang_kunkun

X-V.I.P
toàn polime giả :chika:
nhưng yêu thằng giàu oài cũng khổ thui....ở đời có cái j là trọn vẹn đâu (*):buon

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Mình nghèo nhưng tìng yêu của mình không nghèo là được...phải không pà kon.rồi một ngày người đó sẽ quay về...chưa pjết ngày nào

hong ha

tình oy và hp ko liên quan gì đến vật chất.nếu người pạn đó mà nghĩ như vậy thì hãy rời xa cô bé ấy anh ah.khi cô bé ấy nghĩ như vậy thì trong cô bé ấy ko còn coi trọng tc của anh nữa.vậy thì anh luyến tiếc làm gì.hay nhìn mọi việc vô tư lên anh.ở ngoài còn rất nhiều người hiểu và oy anh nhiều hơn.chúc anh hp

Nho_QueHuong

em hong ha nói chí phải , hjx nhưng bây giờ ty với vật chết gần như nó đi song hành cùng nhau em ah ;):dap:

chgwof đợi làm gì em cho vào dĩ vãng đi , vào anh thì ... ... ko cần nói nhiều;):dap:

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Tình yêu bây giờ phải mua = $

Tình yêu bây giờ không như chò trơi..!

Chỉ vì người ta có tiền lên..Người ta có em...;):dap:

hong ha

em hong ha nói chí phải , hjx nhưng bây giờ ty với vật chết gần như nó đi song hành cùng nhau em ah ;):dap:

Chgwof đợi làm gì em cho vào dĩ vãng đi , vào anh thì ... ... Ko cần nói nhiều;):dap:

:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:...............................................................

:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:.:j:......................................................

hong ha

á ah....láo...................tình oy của em đâu...............có người cướp.......................rùi:>:h

Nho_QueHuong

éo tham ăn thui em về nhà anh đi ngày nào anh cũng nấu cơm trên sống dưới khê tứ bề chát khét cho em ăn:cool: