Mình là thành viên mới chào ACE.

anhnongdan

Mình là thành viên mới chào ACE. ( Đã update ảnh )

Rất vui được biết tới diễn đàn, và làm quen với mọi người.:eek:

Sửa lần cuối:

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chào mừng bạn đã ra nhập 4r, chúc bạn sẽ có những giây phút vui vẻ và hp trong gia đình vb. cho mọi người chút thông tin đi bạn . . . .

Nho_QueHuong

chào bạn tham gia vào đại gia đình 4r chúc bạn có những giây phút thật vui và hp nhé < mà bạn cho một chút thông tin cá nhân đi >

hong ha

chào anh nha.chúc anh có những phút giây vv bên vbc.cho ảnh và chút thông tin để mọi người chặt chém nào anh.ah wen để mọi người còn biết:cool::>:h

trang_kunkun

X-V.I.P
hi khâm phục wa ta...bật tôm lớp từ c12 lên b3 :confused: k lười như mềnh...
hi chào mừng a đến VBC...cho cả nhà ít ảnh vs thông tin nữa đi...e thấy chị hồng hà mong lắm oài :::) :chika:

hong ha

hi khâm phục wa ta...bật tôm lớp từ c12 lên b3 :confused: k lười như mềnh...
hi chào mừng a đến VBC...cho cả nhà ít ảnh vs thông tin nữa đi...e thấy chị hồng hà mong lắm oài :::) :chika:

lại chém chị.chị chỉ là hỏi hộ mấy em thui.chị bít bọn em ngại chị hỏi hộ cho.hjx.nhưng chị cũng.............................:cool:..............:>:h

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, khóa tụi anh là vậy mà Trang. Năm lớp 10 tụi anh phân lớp theo xã, như anh xã Vĩnh Long là C10, còn lên 11 thì anh là B3.

taodo

Trùm quậy phá VBC
:>:h em Trang tưởng học giỏi mới được chuyển lóp thế,hóa ra ko phải :::) lên lớp 11 được chuyển hết x.x