Mừng sinh nhật VinhBaoClub

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Vậy là đã một năm trôi qua kể từ cái ngày có người đầu tiên đăng ký làm thành viên diễn đàn, cái ngày mà mình trông ngóng từng người một vào đăng ký làm thành viên.

Một năm không phải là dài, nhưng trong khoảng thời gian đó, VinhBaoClub đã trải qua nhiều niềm vui, và cũng không ít chông gai.

Từ khi chỉ có một người là thành viên (là mình) đến bây giờ đã là hơn một nghìn, diễn đàn ta trải qua một chặng đường dài, và là công sức đóng góp của tất cả những thành viên nhiệt tình, năng nổ, nhưng con người cống hiến vì sự phát triển của diễn đàn.

Trong một năm đó, diễn đàn đã có nhiều những hoạt động thiết thực, và cũng đang dần trở thành ngôi nhà chung của những người con Vĩnh Bảo, là nơi gửi gắm những tâm tư tình cảm của tất cả thành viên.

Trong một năm, diễn đàn cũng đã kết nối bao con người xa lạ, giúp họ trở thành những người bạn thân thiết, cùng nhau chia sẻ những tâm tư tình cảm trong cuộc sống.

Cũng trong năm đó, diễn đàn cũng đã trải qua biết bao niềm vui, và cũng có biết bao nỗi buồn, cả những chông gai mắc phải. Đã có lúc, tưởng chừng như diễn đàn sẽ phải tạm dừng, nhưng chính nhờ sự nhiệt tình, tâm huyết của những thành viên tích cực, những con người lúc nào cũng hướng về quê hương, mà diễn đàn vẫn đã, đang và sẽ mãi đứng vững.

Trong một năm, chúng ta đã có những hoạt động vì cộng đồng, được cộng đồng công nhận, khen ngợi. Hoạt động tuy không lớn, nhưng đó là sự động viên về tinh thần không nhỏ cho các cá nhân khó khăn tại quê nhà. Nhận được những lời khen ngợi, những lời cảm ơn đó là niềm vui, niềm hãnh diện của mỗi thành viên trong diễn đàn.

Nhân đây, xin thay mặt ban quản trị, gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới tất cả các thành viên. Chính các bạn là những nhân tố quan trọng giúp diễn đàn ngày càng phát triển. Giờ đây, diễn đàn không chỉ là của riêng ai, mà đó là ngôi nhà chung của tất cả mọi người.

Xin gửi những lời chúc sinh nhật tốt đẹp nhất tới VinhBaoClub. Chúc diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển, chúc cho đây là nơi gửi gắm tin tưởng của tất cả người con của quê hương Vĩnh Bảo, và chúc cho mọi hoạt động của VinhBaoClub ngày càng có ý nghĩa, được cộng đồng biết đến. Chúc cho...

Happy Birthday...

NiceDream

Active member
Happy birthday to my home! Yêu lắm, thương lắm, nơi đã đem đến cho NiceDream những điều ý nghĩa. Cảm ơn người đã đưa NiceDream đến với VBC, cảm ơn ông trời đã đưa người đó đến với NiceDream. Cảm ơn anh MIN, anh 911, chị Vann, em Only_you...và rất rất nhiều người khác, đã luôn yêu quý NiceDream. Cảm ơn tất cả!
VBC sẽ vững mạnh, sẽ phát triển, sẽ luôn tồn tại trong trái tim mỗi thành viên, dù thế nào đi nữa!

911

Super Moderator
Happy bday vbclub. Ngày bday của vbclub chúng ta thật đăci biệt. Cũng đúng vào ngày 20-10.
Vào dd cũng dc gần 1 năm rồi, có nhiều cảm xúc . Vui có , buồn có nhưng quan trọng hơn cả là tớ đã thực sự tìm dc lại quê hương của mình, nơi chôn Rau cắt rốn, nơi ta sinh ra và nơi chứa đựng những ký ức đẹp đẽ nhất về tuổi thơ. Thanks admin, smod, mod, members. Tất cả đã cố gắng rất nhiều vì sự lớn mạnh của 4r chúng ta. Mong rằng ngọn lửa nhiệt huyết luôn cháy trong người các bạn...... Thanks all u guys

friend_kute

friendkute
HAPPY BIRTHDAY 4RUM.Hôm nay thật là 1 ngày đặc biệt và ý nghĩa với tất cả những người VB.Mình thật vinh dự khi là người VB. Cảm ơn admin, smod, mod, members đã đưa mọi người VB ở khắp nơi gắn kết lại với nhau.Hi vọng chúng ta hãy luôn đoàn kết và xây dựng 4rum lớn mạnh và phát triển hơn nữa.

hép py pớt đêy! 1 năm trôy qa nhank nhỷ! mọi ngừi hãy cùng nhau xây dựng cho vinhbao club ngày càng đy lên nhé! :D iêu mọi ngừi nhìu lứm :*
~~~~~yInNy~~~~~

muahoacai

thời gian thấm thoát đưa vậy mà đã một năm trôi qua..., để rùi hôm nay dừng lại ở đây ,để đoc những dòng này ... và để rùi cùng bồi hồi xúc động . từng câu từng chữ của mọi người tôi đêu cảm nhận được niềm vui sướng,sự hân hoan... và tình yêu ngập tràn ...tôi cũng có một chút nỗi niềm riêng muốn gửi gắm ,muốn cùng tất cả để góp vào niềm vui chung của gia đình chúng ta_ gia đình VinhBaoClub... gửi tới tất cả những tình yêu những lời chúc tha thiết và chân thành nhất từ sâu thẳm trái tim tôi... xin cảm ơn tât cả...và cảm ơn tât cả mọi người

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Mình cũng mới tham gia vbc nhưng ngay từ khi bước chân vào đây mình đã thấy đc tình cảm tốt đẹp mọi người dành cho nhau,mình mong vbc ta càng ngày lớn mạnh và mình cũng sẽ cố gắng góp phần sức lực của mình vào mục tiêu này.
Happy to vb-club . Tôi yêu tất cả mọi người

Rockchik

Cũng nhanh thật, kể từ cái ngày ku M.I.N nó nói với mình ý tưởng thành lập một diễn đàn cho huyện mình, đến bây giờ đã là một năm trôi qua. Công việc bận rộn, không có nhiều thời gian online. Mình chỉ biết động viên, ủng hộ nó thôi. Chúc cho diễn đàn mình ngày càng phát triển, thực sự là một nơi cho những người con Vĩnh Bảo gửi gắm tâm tư tình cảm của mình với quê hương. Hy vọng một ngày nào đó, nhắc tới Vĩnh Bảo, là người ta nhớ luôn tới VinhBaoClub, và thực sự là nơi những con người xa quê tìm đến, để tìm lại cái gì đó của quê hương,.

thuthuy

Chúc dd ngày càng phát triển, ACE thì luôn đoàn kết, bà con đồng hương biết về dd nhiều thật nhiều...

Vann máy bay

Super Moderator
Hic cả ngày hôm qua sáng thì đi học, trưa thì đi liên hoan với lớp. Tối về vật vã vì hơi say ^^ nên h mới có thể onl mà chúc mừng sinh nhật 4rum được. Thấy có lỗi quá cơ. Đã 1 năm rồi, nơi đây thực sự từ lâu đã trở thành ngôi nhà thứ hai của mình. Cảm ơn anh Đức trước tiên vì đã là người lập ra 4rum. Cám ơn các mem đã luôn yêu quý VBC và bám trụ cho đến hiện tại. Hy vọng rằng VBC của chúng ta sẽ ngày càng phát triển và nhận được ủng hộ của thật nhiều người con Vĩnh Bảo trên khắp đất nước ^^

minhquan90

Thêm bài nhạc chúc mừng sinh nhật cho máu lửa nào...:::):::):::)