Mềnh cũng tham gia Mr thôi

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đúng ra là không định tham gia đâu, nhưng do có hứa với một số người, nên mới mạo muội tham gia. Số lượng ảnh thì không có nhiều, thôi thì mạo muội coppy nguyên cái dự thi lần trước vào, có thời gian sẽ đưa ảnh khác lên. Mong sự ủng hộ của cả nhà.

• Họ và tên: Trần Anh Đức
• Ngày sinh:
19/08/1986(đẹp nhở)

• Nơi ở hiện tại: Hà Nội
• Y!M/Email: anhduc198_cdnnb (mail thì thêm @yahoo.com)

Tý tẹo về bản thân

Họ tên: Trần Anh Đức
Ngày sinh: 19/08/86
Đã học: Lớp Công Nghệ Điện Ảnh - Truyền Hình - ĐH Sân Khấu Điện Ảnh Hà Nội
Đang làm: VietNamNet

Trường học cấp 3: THPT Vĩnh Bảo
Yahoo: anhduc198_cdnnb
Mail: anhduc198_cdnnb@yahoo.com

Chiều cao: 166cm
Cân nặng: 54kg
Sở Thích: thuộc dạng "Cả thèm chóng chán" nên đến giờ vẫn chưa rõ thích cái gì, nhưng mà nhiều nhiều hình như vẫn là hoạt hình, rock, và mấy thứ nữa.
Sở Ghét: chả ghét gì
Ưu điểm: chả có gì
Nhược điểm : ít có sự cố gắng trong mọi công việc
Món ăn yêu thích: nhiều thứ lắm.

Mong muốn riêng: có một công việc ổn định, một gia đình, vậy là tốt rồi. Đấy là tương lai, còn bây giờ hả, muốn đoạt cái giải Mr để sau này có cái mà khoe với con cái...

• Vài bức ảnh dự thi :

Nhớ nha, số báo danh của mình là 005.

Mong sự ủng hộ của tất cả mọi người...v.v.v.v.v.v.

NiceDream

Active member
Nửa đêm 3h sáng, lò mò dậy mở máy làm bài, nhìn thấy cái này, phải xông vào luôn. Haiz, ngài M.I.N thật oai phong lẫm liệt ^^ hehe, đương kim Mr cơ mờ! Chúc anh năm nay lại đăng quang nhá!

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
Nửa đêm 3h sáng, lò mò dậy mở máy làm bài, nhìn thấy cái này, phải xông vào luôn. Haiz, ngài M.I.N thật oai phong lẫm liệt ^^ hehe, đương kim Mr cơ mờ! Chúc anh năm nay lại đăng quang nhá!

.......................oạch,, em n yêu mà :mad:

friend_kute

friendkute
thôi mình cũng cho 1 phiếu thôi,nhưng hi vọng lần này a đừng đoạt giải nua để e còn đc MR chứ.

911

Super Moderator
Đối Thủ của các men đó. Đương Kim vô địch giải trước. Đó là tại Sao Minh ko tham Gia. Haha

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ

taodo

Trùm quậy phá VBC
ơ,tên này đăng kí nhầm rùi, nó thi miss mà sao lại đăng kí thi mr nhỉ:::):>:h đăng kí lại đi M.I.N ơi , em thi miss mới đúng giới tính mừ

Naruto_9x

Tình Đắng
sặc ông Đức ăn quả bẫm nhá,thôi,mấy hôm nữa em mới đk thi,ke ke,quả này quyết ăn giải, :::)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn sự ủng hộ từ tất cả mọi người. Tranh thủ đưa nhanh, còn kiếm sự quan tâm theo dõi. Định đăng ký thi Miss cơ, nhưng mà thấy bên ấy khốc liệt quá, thôi thì sang phía các anh Mr, hy vọng kiếm chác được cái gì đó gọi là nhỏ nhoi.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
không được đâu sói ơi.năm ngoái mi làm mấy con cừu con rồi.năm nay chịu khó ăn chay đê.hehee:.hr:

ta làm cái giải Mr rồi.mọi người vào vote đi.cái hình đại diện ý ^^