một số thống kê VBC <p1>

taodo

Trùm quậy phá VBC
diễn đàn vinhbaoclub đã hoạt động được hơn 1 năm với nhiều hoạt động từng bươc phát triễn diễn đàn.Có người đi có người ở lại,nhưng diễn đàn vẫn từng bước trưởng thành.Đến ngày hôm nay,diễn đàn đã trưởng thành thực sự.

Admin

M.I.Ncavoicoi

Người sáng lập ra diễn đàn VBC

Tên thật : Trần Anh Đức
Sinh ngày : 19/8/1986
Nguyên Quán : Vĩnh Long
Tốt nghiệp cấp III trường THPT Vĩnh Bảo
Tốt nghiệp khoa công nghệ điện ảnh truyền hình Trường sân khấu điện ảnh.
Công việc hiện tại : Vietnamnet
Cư trú : Hà Nội

Công việc :
* Bao quát toàn bộ diễn đàn, hỗ trợ về mặt kỹ thuật, xử lý sự cố diễn đàn
* Tạo ra những hoạt động, xây dựng các chương trình hoạt động cụ thể
* Kỷ luật, nhắc nhở thành viên vi phạm
* Quản lý các smod, mod giúp hoàn thành tốt nhiệm vụ.

Smod:

1: 911

Tên thật :Đỗ Văn Chiều
Sinh ngày : 17/4/1988
Nguyên quán : chợ Cộng Hiền
Tốt nghiệp cấp III trường THPT Cộng Hiền khóa 2002 - 2005
Tình trạng : 1 vợ 1 con, định cư tại Cà Mau

Công việc :

Có trách nhiệm nhắc nhở thành viên, tạo hứng khởi cho các thành viên trong từng bài viết. Thẳng tay xóa những topic hoặc những bài viết chỉ spam, ko có nhiều giá trị. Giài đáp những khúc mắc của thành viên.

2: NiceDeam

Tên thật : Nguyễn Thị Hà (hà ngố)
sinh ngày : 28/6/1989
Nguyên quán : Thái Bình
Tốt nghiệp cấp III lớp văn trường THPT chuyên Thái Bình khóa 2004 - 2007
Hiện đang là sinh viên năm thứ 4 lớp sp Văn 52 trường Đại Học Giáo Dục.

Công việc :
* Phụ trách vấn đề nội dung, tạo những bài viết chất lượng, có giá trị thảo luận cao. Tạo cho 4rum những cuộc thi giúp các thành viên gắn kết nhau hơn.
* Hiện tại NiceDream đang bù đầu trong thực tập và học hành, ít có thời gian hơn nên công việc này có thể KhaHp1902 hỗ trợ.

3:
Vann

Tên thật : Đỗ Thị Thủy
Sinh ngày : 4/9/1988
Nguyên quán : Tiền Phong
Tốt nghiệp cấp III Thái Phiên Đà Nẵng khóa 2003 - 2006
Hiện đang là sinh viên năm thứ 4 khoa tiếng Trung trường đại học College of Foreign Languages
Cư trú : Đà Nẵng.

Công việc :
* Phụ trách vấn đề kỷ luật, nhắc nhở, xử lý các bài viết sai quy định, có thể xóa hoặc sửa bài viết sai. Những bài viết quá spam, xúc phạm tới thành viên khác, dễ gây hiềm khích có thể xóa ngay mà không cần phải thông báo trước.
* Hỗ trợ các mod hoàn thành tốt nhiệm vụ.

4:
KhaHp1902

Tên thật : Nguyễn Quang Khá
Sinh ngày : 19/2/1989
Nguyên quán : Đồng Minh
Tốt ngiệp cấp III trường THPT Cộng Hiền khóa 2004 - 2007
Hiện đang là sinh viên năm thứ 4 lớp kkt dk k52 khoan khai thác dầu khí trường Đại Hộc Mỏ - Địa Chất.

Công việc :

* Cập nhật tin tức công nghệ thông tin trong và ngoài nước
* Chia sẻ các phần mềm hữu ích, các kinh nghiệm và thủ thuật tin học
* Giải đáp các khúc mắc của thành viên về lĩnh vực tin học
* Hỗ trợ NiceDream về lĩnh vực nội dung

Đây là 4 Smod đã gắn bó khi VBC chập chững chào đời, cùng 2 admin xây dựng diễn đàn trưởng thành đến ngày hôm nay. Smod 911 và vann là nhưng người đã phải cách xa quê hương Vĩnh Bảo,xa thành phố Hải phòng nhưng mảnh đất Vĩnh Bảo luôn ở trong tim mỗi người.smod NiceDdream gốc Thái Bình nhưng đã luôn hỗ trợ 2 admin đưa diễn đàn ngày càng phát triển.Smod KhaHp1902 là người nhiệt tình với VBC,cần cù,chăm chỉ,cách làm việc và đưa ra ý kiến 1 cách chuyên nghiệp.
4 Smod cùng 2 admin là những người quan trọng nhất trong diễn đàn,có tầm ảnh hưởng lớn đối với sự tồn tại và cách thức hoạt động của diễn đàn VBC.Đây là điều đáng trân trọng mà chỉ VBC mới có

Xin chân thành cảm ơn.

Thân!

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Tình hình là Mình chẳng có đóng góp dc gì mấy. Nên bạn có thể cho mình xuống dc ko? Để thế Người ta cười chết
Min: nếu dc Mong min Chém thẳng Tay những Nv cần chém. Xóa bài Mãi mệt lắm

NiceDream

Active member
Nhìn cái mặt mình ở kia ngại quá cơ!!! Cùng chung tâm trạng với anh 911. Hic hic! Lúc nào có thời gian, sẽ tranh thủ lấy công chuộc "lỗi".

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
ờ đúng,đề nghị chém thẳng tay những mem và mod vớ vẩn,em cũng thấy dạo này em có nhiều khuyết điểm,đề nghị hạ bậc em xuống làm mem đê,Friend cũng ok

NiceDream

Active member
Các cụ ta có câu: Đánh kẻ chạy đi, ai đánh người chạy lại. Hơn nữa, chị nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần biết phê bình và tự phê bình của Mod Naruto_9x. Hê hê! Chỗ nào khuyết thì lấp đầy vào là okie. Chúc cho BQT của VBC ngày càng vững mạnh!

Naruto_9x

Tình Đắng
không đủ tiêu chuẩn làm mod lẫn friend thì ta làm mem,hê hê,cho xuống đi,như anh 911 nói đó,phải chém mạnh,he he

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Tình hình là Mình chẳng có đóng góp dc gì mấy. Nên bạn có thể cho mình xuống dc ko? Để thế Người ta cười chết
Min: nếu dc Mong min Chém thẳng Tay những Nv cần chém. Xóa bài Mãi mệt lắm

Nhìn cái mặt mình ở kia ngại quá cơ!!! Cùng chung tâm trạng với anh 911. Hic hic! Lúc nào có thời gian, sẽ tranh thủ lấy công chuộc "lỗi".

Chào các anh chị.Em xin có đôi lời gửi đến các thành viên trong BQT(admin, smod)

Các anh chị là những thành viên đã đi cùng sự phát triển của diễn đàn từ rất sớm,có thể nói sự đóng góp của các anh chị đã được thể hiện rấ rõ ràng bằng việc diễn đàn của chúng ta đến bây giờ vẫn đang phát triển mạnh.Mọi người đều là những linh hồn của diễn đàn,là trụ cột và tất nhiên sẽ có ảnh hưởng rất nhiều đến sự tồn vong bây giờ,sau này của diễn đàn.Vậy các anh chị hãy cố gắng thêm một chút nữa đi ạ.Bây giờ các anh chị bỏ cuộc dồng nghĩa với công lao xây dựng 4r trong hơn 1 năm qua sẽ biến mất.Mọi người sẽ dựa vào đâu để phát triển đây ạ.Như anh TAODO nói "Đến ngày hôm nay,diễn đàn đã trưởng thành thực sự" nhưng đó chỉ là cái bề ngoài.bên trong vẫn còn rất nhiều cái nhiêu khê (như cái thời kỳ quá độ của nước Việt Nam chuyển sang bao cấp ý) diễn đàn còn rất cần các anh chị,cần ý kiến cần sự lãnh đạo của anh chị.Các anh chị hãy vì diễn đàn vì một cộng đồng công dân Vĩnh Bảo hãy cố gắng một chút nữa.

@911: Em biết cách làm của Anh và của em là khác nhau(suy nghĩ,quản lý...)nhưng đó là quan niệm của 2 Anh em ta về các vấn đề khác nhau của xã hội do đó không tránh khỏi xích mích. Thực sự Em vẫn rất quý Anh,quý từ cái hồi chập chững vào thấy cái nick "chieudo" , cách giải quyết vấn đề và nói chuyện thẳng thắn của anh.mong anh sẽ mãi sát cánh cùng mọi người

@NiceDream: Chị em không biết nói gì cả vì việc này em nghĩ chị hiểu và em cũng biết.chỉ mong chị cố gắng cùng mọi người thêm một chút nữa ạ.!

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Hahah. Cái câu này tớ nói trong topic Của taodo mà. Cậu post kiểu này có người Lại Nghĩ tớ bỏ dd ra đi
Còn về việc cố gắng Thì tớ Cũng đang cố đây. Do đặc thù Công việc của tớ khác mọi người , thời gian online chủ yếu trên cellphone nên ít có bài post và chém Gio Cùng mọi người như truoc.
Cũng may dạo này DD có nhiều thành viên tích cực hơn, nhiệt tình trong phong trào của 4r ,mình cũng thấy mừng
Chúc mọi người luôn Vui vẻ

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Hahah. Cái câu này tớ nói trong topic Của taodo mà. Cậu post kiểu này có người Lại Nghĩ tớ bỏ dd ra đi
Còn về việc cố gắng Thì tớ Cũng đang cố đây. Do đặc thù Công việc của tớ khác mọi người , thời gian online chủ yếu trên cellphone nên ít có bài post và chém Gio Cùng mọi người như truoc.
Cũng may dạo này DD có nhiều thành viên tích cực hơn, nhiệt tình trong phong trào của 4r ,mình cũng thấy mừng
Chúc mọi người luôn Vui vẻ

cái này là em nói hết.ai em cũng nói :D:scup

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
cái này anh 911 thiếu nhiều quá! ko có chỗ cho mem à?/?
đã thế cho mấy ông admin vs mod làm việc vs nhau thôi nhá!
chả cần mem nữa!
hứ!

Naruto_9x

Tình Đắng
sặc,một mấy người hết chuyện để nói hay sao mà lại vào đây nói vớ vẩn,tớ là tớ thấy thằng Sơn nó nói đúng,lúc này 4rum vẫn còn nhiều "nhiêu khê",hjc,vậy rất cần tinh thần đóng góp,góp ý và tích cực ủng hộ phát triển 4rum lúc này chứ ko phải chuyện bàn lùi,điều đó cần sự chung tay góp sức của toàn thể member,mod,smod...,không phải là chuyện của riêng ai.hãy cùng nhau chung tay cho một sự phát triển bền vững của 4rum sau này.