Mừng sinh nhật caongoclan

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ngày 1 - 2, Một ngày đặc biệt, một ngày mà có lẽ những người bạn của cậu sẽ nhớ tới cậu. Một ngày mà cách đây 21 năm, bạn khóc còn mọi người cười. Cười vì bạn được sỉnh ra, mọi người cười vì lại có thêm một người để yêu thương. Và hôm nay đây, thay mặt 4rum, gửi tới cậu lời chúc mừng sinh nhật, chúc cậu sinh nhật vui vẻ, tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành công mới. Mượn tạm mấy lời chúc sinh nhật của 911, coi như là lời chúc của tất cả thành viên VinhBaoClub gửi tới cậu.

+ Trong ngày sinh nhật tốt đẹp này, chúc bạn những ngày thực sự hạnh phúc ở trong tầm tay của bạn. Và những ước mơ rực rỡ nhất đều có thể thực hiện được.

On such a day like your birthday, may you be in arm with a truly happy day bringing fulfillment of your favorite hope your brightest promise.

+ Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sống tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gió trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.

Let my deep blessing always. Surround magnificent travel of your life. I hope in years to come you will hane a good health and plain sailing.
Happy birthday.

+ Tôi chúc bạn tìng yêu và hạnh phúc nhân dịp sinh nhật của bạn.

I want to wish you love and happiness on your birthday.
HAPPY BIRTHDAY!

911

Super Moderator
Happy birthday to you. Một ngày sn tràn đầy hp bạn nhé
Mong bạn dc ở bên những người bạn thuơng yêu trong ngày vui này

mua_tuyet

Mua_tuyet chúc caongoclan sinh nhật vui vẻ !
Bước sang tuổi mới tràn ngập hạnh phúc.
@ admin : admin... huyện ta tuy bận bịu học hành thi cử nhưng vẫn quan tâm hết mực đến các thành viên trong gia đình vinhbaoclub. Nhân đây mua_tuyet đc biết admin mai sẽ thi môn cuối cùng của đời SV, mua_tuyet thay mặt cả nhà chúc admin thi may mắn.
Khi nào sinh nhật admin sẽ chúc khí thế hơn hehehehe

mr hung

bác mưa tuyết có cái chữ kí hay vãi..chứng tỏ trc khi trao áo,phải có 1 đứa cởi trần,nhỉ :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mua_tuyet chúc caongoclan sinh nhật vui vẻ !
Bước sang tuổi mới tràn ngập hạnh phúc.
@ admin : admin... huyện ta tuy bận bịu học hành thi cử nhưng vẫn quan tâm hết mực đến các thành viên trong gia đình vinhbaoclub. Nhân đây mua_tuyet đc biết admin mai sẽ thi môn cuối cùng của đời SV, mua_tuyet thay mặt cả nhà chúc admin thi may mắn.
Khi nào sinh nhật admin sẽ chúc khí thế hơn hehehehe
Cảm ơn cậu nhiều, mua_tuyet. Hôm nay thi thố ngon lành lắm, chỉ có điều sáng ngủ quên, may mà thi vấn đáp, nên không bị muộn thi. Vậy là xong đời thằng sinh viên rồi. Xong cả cái nghiệp thi cử nữa. Cũng thấy tiếc tiếc cái gì đó.

mua_tuyet

Anh đọc bài của admin rồi nhưng chú ko nói rõ là đang nói về ai nên anh ko hiểu. Sorry chú 911 nhé ! Thì chẳng phải admin vẫn kêu ko có người yêu từ ngày rum mới "khai trương" mà. Nhưng có khi là "đòn gió" để cua các em trong rum thôi hehehe
P/s : Anh em mình "di cư" sang topic khác chém đê 911, topic chúc mừng SN của người ta mà mình chém nhiều quá ngại chết. Ko có chú là anh... chém ko đc hehehe

cavoicoi

Member
Chúc Lan sinh nhật vui vẻ nhé. hì, nay mùng 2 rồi, mình chúc muộn một ngày, mọi chuyện đều thật tốt lành nhá Lan.

cavoicoi

Member
Anh đọc bài của admin rồi nhưng chú ko nói rõ là đang nói về ai nên anh ko hiểu. Sorry chú 911 nhé ! Thì chẳng phải admin vẫn kêu ko có người yêu từ ngày rum mới "khai trương" mà. Nhưng có khi là "đòn gió" để cua các em trong rum thôi hehehe
P/s : Anh em mình "di cư" sang topic khác chém đê 911, topic chúc mừng SN của người ta mà mình chém nhiều quá ngại chết. Ko có chú là anh... chém ko đc hehehe

Các bác di cư sang chỗ nào ? cho em theo với. ;)

Vann máy bay

Super Moderator
Dù đã muộn mất 1 ngày nhưng vẫn chúc bạn sinh nhật vui vẻ. Mọi người đều rất yêu quý bạn đấy ^^

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Sinh nhật bà vui vẻ quá,chúc Bà tuổi mới thành công mới.(...) thích gì thì viết vào đấy.he he///
happy birthday day.