Mừng sinh nhật mashimaro_dethuong_lilac

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Một ngày đặc biệt phải không cô em út. Cách đây 13 năm, cả gia đình, người thân hồi hộp chào đón một sinh linh, một niềm hạnh phúc. Có thể, trong 13 năm ấy, bé mashimaro_dethuong_lilac thực sự trở thành niềm hạnh phúc, niềm tự hào của cả gia đình. Đến hôm nay thì anh chị trong VinhBaoClub được dịp gửi tới em lời chúc mừng sinh nhật tốt đẹp nhất. Chúc em sinh nhật vui vẻ, học tập thật tốt, luôn gặp may mắn và cả hạnh phúc trong cuộc sống.

Happy Birthday!

Đặc biệt, hôm nay cũng là sinh nhật lần thứ 12 của đại gia Google, cũng xin gửi lời chúc mừng tới Google ^^.

Lâm lilac

Magnae!
[MARQUEE]Hehe! Cảm ơn Admin đã chúc mừng em! Vào ngày này cách đây 13 năm, vào lúc 12h trưa em đã chào đời![/MARQUEE]

Lâm lilac

Magnae!
Tất nhiên! Và cả anh nữa nhá! Đừng bùn nhìu nữa cừi lên cho zui nhà zuui cửa nha anh! :chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika:

911

Super Moderator
Happy bday. Best wishes to u. Gớm viết ko dủ 40 ký tự nó ko cho đăng bài kìa

Sửa lần cuối:

Lâm lilac

Magnae!
ặc! Nghĩ sao kiu em là bé vậy trời?! Em là thiếu niên rùi nha!:chika:

Anh 911 dịch dùm em cái câu này:"Best wishes to you hope everthing" em chẳng hỉu gì cả!

mua_tuyet

4rum giờ có cô út này còn "út hơn" only_you nữa ah ? Lâu rồi anh ko vào rum nên ko biết. Chúc cô bé sinh nhật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc.
[MARQUEE]С днём рождения !!![/MARQUEE]

Lâm lilac

Magnae!
Tks anh nha! Mong là anh hơn onl hơn để 4rum thêm zui nhộn! Mà em sẽ là "em út mãi mãi nhé" :chika: Không có người khác thay thế đâu nhá!

Jocker

hj muộn nhưng ko phải là ko có, chúc mod Lâm sinh nhật vui vẻ nha, lúc nào mem có lang thang trong 4r và gặp mod xin lương tay chém nhẹ ạ :):):)

friend_kute

friendkute
Chúc em thêm 1 tuổi mới luôn vui vẻ hạnh phúc, đặc biệt là hay ăn chóng lớn để theo kịp các anh chị nhé.heeee