mem ko mới lắm!!!

ui buồn quá vào 4rum chơi cho vui!hihi

các mem toàn lên chém gió thôi, chẳng làm được gì có ích cho 4rum cả, chán!:(
giá mà ai cũng nhiệt tình tiếp sức mùa thi như khi chém thì tốt biết bao?!
bây h đến tụ tập off mà cũng ko thèm nữa thì chẳng còn gì để nói!!

taodo

Trùm quậy phá VBC

bạn nói thế sai rồi,diễn đàn là diễn đàn mang tên công dân huyên Vĩnh Bảo,mặc dù vậy có những tv không phải là người VB vẫn hoạt động và có tâm huyết nhiệt tình hơn so với tv mang trong mình quê huơng VB.Mọi người vào diễn đàn với những mục đích khác nhau,nên ai có tâm huyết hay cùng 1 chí hướng và phải có cả điều kiện cho phép mới tham gia hoạt động được bạn ah.Bạn ko nên lên và than vãn như vậy. Những người muốn làm thì họ cũng đã đang cố hết sức làm dù kết quả như thế nào họ cũng sẽ làm.Kêu gọi thì cũng kêu gọi quá nhiều rồi.Thế nên đừng nói nữa làm gì cho những người đang cố sức hoạt động thực tế kia thấy bị thiết hụt của 1 tập thể đồng lòng.(*):buon

Kí bút

taodo​

Ớ ! ai bảo không hoạt động. mình thì không tham gia hoạt động tiếp sứ mùa thi trong 4r nhưng mình cũng tham gia theo liên chi của lớp đi tiếp sức mùa thi đây,theo mình thì hoạt động ở đâu ý nghĩa cũng như vậy mà. Quan trọng là mình có làm hay không chứ còn làm theo cách nào thì không quan trọng lắm,mà 4r mình cũng có nhiều những hoạt động ý nghĩa như thế còn gì. Anh em ai cũng có công việc vậy mà mọi người vẫn tập trung giao lưu với nhau khá đông đủ như thế là cũng hiếm có rồi ,phải không?​

anhnongdan

Bạn đưa ra ý kiến đánh giá mọi người như thế này là hơi sai rồi!

Nho_QueHuong

cũng ko hẳn bạn nói sai đâu mọi người ah ,, bạn ý nói cũng có cái đúng , cái sai , mình thấy dạo này 4r mình ít có những hoạt động theo đúng nghĩa của nó lắm , ngoài 2 chương trình tiếp sức mùa thi , và giao hữu bóng đá ra mình thấy rất lâu rồi ko có chương trình và kế hoạch gì cả

taodo

Trùm quậy phá VBC
cũng ko hẳn bạn nói sai đâu mọi người ah ,, bạn ý nói cũng có cái đúng , cái sai , mình thấy dạo này 4r mình ít có những hoạt động theo đúng nghĩa của nó lắm , ngoài 2 chương trình tiếp sức mùa thi , và giao hữu bóng đá ra mình thấy rất lâu rồi ko có chương trình và kế hoạch gì cả

không phải ko có chương trình gì mà là mới có việc tiếp sức mùa thi thôi mà đã thiếu nhân lực trầm trọng thì làm sao làm được kế hoạch khác chứ .Cả năm chỉ có 2 hay 3 cái hoạt động mà đâu phải ai cũng thiết tha. Số lượng tv tham gia diễn đàn ngày càng tăng nhưng những người thực hiện những hoạt động chỉ có những guơng mặt 1 thời

chuoi10691

CÔ ĐƠN
tình hình là rất tình hình oy các bác xem sao bạn ấy nói cung có phần đúng em mới tham gian lên không bít chúng ta đã có những hoạt động như thế nào chúng ta làm sao đẻ 4r ngày càng lớn mạnh và có uy tín hơn. nhưng bạn ơi đừng lên chỉ nối chung chung như vậy chung tay góp sưc đẻ diễn đàn lớn mạnh.................................

taodo

Trùm quậy phá VBC
ủa,ta đâu thấy lão thank :)) dám dối trên lừa dưới,thích bảo em Hà cắt ko ?????????????????

911

Super Moderator
Cái này là GÓP ý xd dd hay là màn Chào hỏi Ra mắt đây nhỉ?
Em này Minhh gặp cách đây hơn 2 tháng. Nc bằng tiếng Anh như gió. Cứ Tưởng Ko biết tiếng việt
Co mosi ta mi amiga?

traingoanver2

Đúng. Đúng. Đúng... tôi theo dõi cái 4r này từ hồi taodo viết đơn xin làm mod, ngày ấy tuy ít nhưng thấy nó còn ý nghĩa. Cả năm trời một 4r không lấy nổi một bài viết về quê hương, những hoạt động cũng mang tính hình thức. Mặt onl thì như một diễn đàn chém gió, mặt off thì chán thôi rồi.....còn nhiều lắm lắm những tồn tại, nói ra sợ mếch lòng các cán bộ

taodo

Trùm quậy phá VBC
Đúng. Đúng. Đúng... tôi theo dõi cái 4r này từ hồi taodo viết đơn xin làm mod, ngày ấy tuy ít nhưng thấy nó còn ý nghĩa. Cả năm trời một 4r không lấy nổi một bài viết về quê hương, những hoạt động cũng mang tính hình thức. Mặt onl thì như một diễn đàn chém gió, mặt off thì chán thôi rồi.....còn nhiều lắm lắm những tồn tại, nói ra sợ mếch lòng các cán bộ

ghê ta,từ ngày mình vào có người còn theo dõi mình nữa,hay fan hâm mộ :die: