Mem mới thi Miss nè ..cả nhà ơi vote cho em nhé

Phù Du

Họ và tên : Trần Thị Nhung
Ngày sinh : 1/5/1992
Sở thich: xem phim, đi du lịch, ăn uống, hát hò....
Tình trang: alone!
YM: kun_tinhyeucuaanh@yahoo.com
Rất vui đc làm wen mọi người!!!!!

Tham gia cuộc thi để chia sẻ những giây phút hạnh phúc của mình cho bạn bè và tất cả mọi người :)
đây là ảnh của mình

MGalleryItem.php
[/IMG]
MGalleryItem.php

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
Hê hê, lắm mems xinh quá! Lần này, cuộc thi có vẻ nhiều thú vị đây! BQT sẽ phải bổ sung một vài tiêu chi, và cơ cấu giải nữa cũng nên!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Lần thi này thi này thấy nhiều mem nữ VB xinh gái quá. Chắc cạnh tranh khốc liệt đây?

friend_kute

friendkute
haha.nhìu mem xinh vậy nhỉ,xứng đáng là gái VBC.vote cho e 1 phiếu nha.tình hình cạnh tranh thêm kịch tính rùi.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tình hình nầy là rất khó khăn cho các Miss nhà ta. Không chỉ có các mem cũ, mà ngay cả các mem mới cũng tham gia. May quá, mình tham gia Mr là sự lựa chọn sáng suốt. Không mà tham gia Miss, thì chết. Ủng hộ bạn nào.

taodo

Trùm quậy phá VBC
hic,đã biết gì đâu mà bắt vote,táo ơi là táo, mà đã đến lúc bình chọn đâu nhỉ,uh thì ta cứ vote cho có chữ,hehehe

911

Super Moderator
Ko biêt mắt Ku naturo để đâu nhỉ
911 to thế Kia ma ko thay ah? Hahahah cẩn thận nhe Ku. Mai a cho qua boom. Hanna

NiceDream

Active member
Ax ax cấm "chiến tranh" ở đây nhá! Cứ từ từ, bình tĩnh, rồi đâu sẽ có đó, theo tiên tri thì sẽ còn nhiều Miss cũng xinh tương tự sẽ tham gia! Haha!

hp_style

Active member
He he, Đúng là Nhung Trấn Dương rùi, tối qua mới nc với em xong, xinh gái, dễ xương, nói chuyện cũng dẻo và ngọt nữa chứ, Nhung nhỉ....:D