Mem mới xin chào cả nhà :D

Dragon_VbFc

A D M I N
ối.cái j đấy..!!táo lại chém kìa..!! :)) anh Tuấn ơi..a cho sdt của a đi... khi nào 0ff e sẽ gọi cho anh

taodo

Trùm quậy phá VBC
ọp ẹp gì.nghỉ hết.ko ăn chơi gì nữa,học hành cẩn thận ko bố mẹ lo,năm nay phải thi tốt nghiệp đấy,ko lên đc lớp 10 là ăn đòn vỡ mồm

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
Anh em mình chưa có cơ hội gặp nhau đâu, em cũng muốn sang TQ lắm nhưng yêu cầu nghề nghiệp ko đc! hy vọng sau này đi làm sẽ đc sang TQ du lịch!

hong ha

em chào anh nha
ô thế bjo anh ko ở vb thì giờ anh ở đâu
em cũng mới tham gia nên cũng chưa quen hết mọi người nhưng có gì anh em mình cố gắng nha
em wen ai rùi em sẽ giới thiệu cho anh
còn anh sẽ giới thiẹu cho em nha
hjhjh

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào mừng em đến với diễn đàn VinhBaoClub và cũng chúc em có đủ sức khỏe để trụ vững trong những đợt chém gió chặt bão của các thành viên VBC.

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Chào mừng em đến với diễn đàn VinhBaoClub và cũng chúc em có đủ sức khỏe để trụ vững trong những đợt chém gió chặt bão của các thành viên VBC.

Mới hôm đầu thôi mà đầu óc đã quay cuồng anh ạ...ko bít trụ đc lâu ko hjx

911

Super Moderator
Chào mừng bạn đến với Vbclub. Chúc bạn có Những phút vui vẻ cung vbclub.
Có gì chưa biết cứ hỏi nhé. Mọi Người sẽ nhiệt tình giúp đỡ bạn

Chào mừng bạn đến với Vbclub. Chúc bạn có Những phút vui vẻ cung vbclub.
Có gì chưa biết cứ hỏi nhé. Mọi Người sẽ nhiệt tình giúp đỡ bạn

Vann máy bay

Super Moderator
Chào mừng bạn đến với VBC. Tớ cũng là dân tiếng Trung, đang học ngoại ngữ Đà Nẵng năm cuối. Tớ cũng có nhiều bạn ở Nam Ninh lắm. Hy vọng sớm gặp bạn ^^

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Chào mừng bạn đến với VBC. Tớ cũng là dân tiếng Trung, đang học ngoại ngữ Đà Nẵng năm cuối. Tớ cũng có nhiều bạn ở Nam Ninh lắm. Hy vọng sớm gặp bạn ^^

hi vọng sẽ được gặp mặt vào ngày gần nhất :D

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hello a.hehe.đã gạp mặt nhưng chưa biết tên,đến giờ mới biết.khiếp có cái tên mà a giấu kĩ vây!
Chào mừng a đã gia nhập diễn đàn VBC nha.hi vọng a tham gia VBC nhiệt tình và tìm được niềm vui ở VBC.
a vẫn nợ e cốc rượu chào mừng đó nha.:>:h

anh này có vẻ giống mình :::)..........................