mis bách khoa nè

Vann máy bay

Super Moderator
Ời anh đức nhà cô tóc mà để tóc dài thì chắc ra đường ai cũng tưởng trên đầu úp bát mì tôm mất :> Chắc có khối người a vào mà gặm mất :> Rồi lại bị bứt hết tóc rồi khóc hu hu thì chết :>

NiceDream

Active member
Uh thì chúng ta sẽ bình bầu qua ảnh mà em. Tham gia nhiệt tình nhé! Nhiều phần thưởng hấp dẫn lắm đó.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ời anh đức nhà cô tóc mà để tóc dài thì chắc ra đường ai cũng tưởng trên đầu úp bát mì tôm mất :> Chắc có khối người a vào mà gặm mất :> Rồi lại bị bứt hết tóc rồi khóc hu hu thì chết :>

Hihi Thế em mới bảo anh Đức làm gì có lúc nào để tóc dài mà đòi làm hot girl. Hí hí...
Hai chị em nhà này, lại nói xấu mình đây. Được rồi, đã vậy anh quyết đinh để tóc dài, rồi lúc ấy sẽ chụp ảnh, mang ảnh đi dự thi.

as0908

bình thường thôi em ak',gái bách khoa các chú,làm sao sánh nổi người yêu anh

cũng đc. vấn đề là không bằng gái mỏ bi giờ đc

Ờ cũng có thể đấy nhưng mà em nghĩ là thua chị Hà (nicedream) hết. Hehe nịnh chị tí thui vì chị đi thi miss VBC chứ với em con gái Sư Phạm là đẹp nhất (nhưng ít nhất có 1 người hơn chị Hà và chị Hà lại hơn những người kia thế nên theo tính chất bắc cầu con gái Sư Phạm là đẹp nhất, rất dễ hiểu đúng không ạ?) keke
:) :) :> :>

NiceDream

Active member
Ôi, chị nhấn thanks mấy lần rồi đấy. Lâu lắm mới được khen thế này, vừa vui vừa ngại...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đồng nghiệp của nhau, họ nói tốt về nhau quá, mình một thân một mình, không có ai là đồng nghiệp, nên chẳng có ai nói tốt về mình cả, buồn quá.

NiceDream

Active member
Đồng nghiệp của nhau, họ nói tốt về nhau quá, mình một thân một mình, không có ai là đồng nghiệp, nên chẳng có ai nói tốt về mình cả, buồn quá.

Ô kìa, bạn cavoicoi đâu, ra ủng hộ anh Đức đi nào, anh ấy sắp khóc rồi kìa...