Pic of me

violet_buon

hic....ko dám đâu....thui hơn đc có 1 tuổi thì làm bạn cũng đc.tui ko bắt làm em thì thui thick gọi chị.mà sao ở đời nhiu người cứ thick mình già đi thế nhỉ

violet_buon

lấy chồng thì kệ lấy chồng chứ.không nghe câu
thương thay thân phận đàn bà
hơn 3,4 tuổi vẫn là đàn em ahh

violet_buon

dạ vâng ah....oh thì chị..thui đàn em ko nói nhiều nữa..bgio` đi chém...mà chém mãi mới được có 185 bài lâu thế ko bit

violet_buon

thì thôi đàn em mà.chấp nhận thui.cố gắng lên vậy.mà sắp tết rùi.sắp dc về quê rùi.sướng wa chị ơi

violet_buon

quán đây giờ đóng cửa rùi.nhà em gần đó mà.mọi ngươi trong 4room cứ giữ l2 thế này với nhau mãi thì thick nhỉ.nhiu khi nhớ nhà mún nc với người cùng quê mà chả đc.sau này đi làm co khi em vào nam làm chắc chẳng dc về mấy..lúc đấy mới nhớ nhà

Vann máy bay

Super Moderator
uhm bữa ấy chị lang thang gõ đại vĩnh bảo vào google á thế là search ra ^^ mừng húm lun ^^ Chị thì học xong về Hp làm cho đỡ nhớ đã rồi đi đâu tiếp thì tính sau ^^

violet_buon

thế hả.em thì suốt ngày game mấy htrc' bạn nó vào truongxua.vn mình cũng thử vào được vài hôm thì biết trang web này...vui đừng hỏi.....mà em cũng có thằng bạn ở trong đấy đi lam rùi..làm ccho công ti LÊ PHƯỚC đó bít ko chị

911

Super Moderator
Ời chú thì sướng rồi ^^ Chị ko về quê ăn tết đâu. Mà nhà em có gần nhà quán net của anh Dương ko?

A dương cưới vợ. Phải vào trong làng nuôi lợn rồi
có khi mình Wen nhau ý nhỉ. A cũng hay ra quán net nhà any dương lắm