Post Flash lên forum.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhấn chuột vào nút Flash phía trên khung soạn thảo :

Chèn đoạn flash bạn muốn chèn vào giữa hai thẻ flash xuất hiện phía dưới :

Ví dụ:
Mình soạn thảo trên khung bài viết thế này :
HTML:
[FLASH]http://www.avzui.com.vn/download/funnyflash/pucca17.swf[/FLASH]
=> Kết quà sẽ được đoạn flash sau :

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

rolane50an

Tôi xin được hỏi Admin chỉ dẫn :
Tôi có một ảnh động , sau đó tôi lồng nhạc mp3 vào ảnh động , kết quả cho ra Swf . Mở ra vùa nghe nhạc vừa xem ảnh động rất hay như xem một video clip. Tôi muốn lấy sản phẩm đó chia xẽ post lên bài viết trên diễn đàn thì thao tác như thế nào .Nhờ Admin chỉ giúp cụ thể . Xin cảm ơn .

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tôi xin được hỏi Admin chỉ dẫn :
Tôi có một ảnh động , sau đó tôi lồng nhạc mp3 vào ảnh động , kết quả cho ra Swf . Mở ra vùa nghe nhạc vừa xem ảnh động rất hay như xem một video clip. Tôi muốn lấy sản phẩm đó chia xẽ post lên bài viết trên diễn đàn thì thao tác như thế nào .Nhờ Admin chỉ giúp cụ thể . Xin cảm ơn .
rolane50an thân, mình xin trả lời câu hỏi của bạn. Trước hết bạn upload file của bạn lên một host upload swf nào đó, nếu file của bạn nhỏ hơn 10MB, bạn có thể up lên
, việc up cũng đơn giản thôi, bạn nhấn vào nút Choose File, chọn file từ máy tính của bạn, rồi tiếp tục nhấn vào Upload File. Sau khi up xong, nó sẽ cho bạn một đường link để đưa lên diễn đàn. Việc tiếp theo là bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn ở trên là có thể chia sẻ cùng các thành viên trên diễn đàn. Chúc bạn thành công.

Thêm các trang web bạn có thể upload file swf để bạn lựa chọn:

sky_love