Ra mắt cả nhà:Không bóng bảy ko cầu kì ko cần phô trương vào xem thì hiểu

minhquan90

Chào tất cả mọi người! Hôm nay mới được một người bạn giới thiệu vào 4rum Vĩnh Bảo mình ,nên lập một 2pic giới thiệu về bản thân mong anh chị em chém vừa vừa thôi nhé, dành sức mà chém mem mới khác!
Tên:Quân
Sn:90
Quê:thôn An trì -Thanh lương-Vĩnh Bảo-Hải Phòng
Trường xưa:12A2-THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm
Trường nay :Đh Giao thông vận tải
Trường sau này:ra được trường nay rồi tính tiếp!
Sở thích:nghe nhạc+chơi game!
Môn thể thao yêu thích:Tán gái
Game sở trường:Đế chế(Vì biết chơi mỗi game này thôi nên đâm ra nó thành sở trường)
Phương châm sống:
Với người yêu:Tình yêu ko bao giờ thay đổi chỉ có người yêu là thay đổi!
Với bạn bè:Không bao giờ bán rẻ bạn bè,phải thật được giá mới bán!

Xin được làm quen với tất cả mọi người và mong mọi người giúp đỡ để cùng nhau xây dựng VINHBAOCLUB ngày càng đàng hoàng hơn,to đẹp hơn!:::):::)

Sửa lần cuối:

Domcao

Chú bỏ cái hình temn ở phía dưới đi! ra mắt chị em với hình ảnh một người đàn ông vũ phu như thế thì không ổn đâu!! chẳng đẹp lòng chị em thì làm sao mà người ta ủng hộ chú được! Còn phương châm sống của chú thì ok

minhquan90

Cái ảnh ấy chỉ buồn cười thôi chẳng vũ phu gì cả!Nhưng mà cũng xin tiếp thu ý kiến ông anh, đã thay cái ảnh khác!

Sửa lần cuối:

hp_style

Active member
Thay cái ảnh này thì cũng hok dc rùi,Để thế này thì sao mà còn tán dc cái chị em trong 4rum nữa chứ, cho hình của mình lên đê.....:D

minhquan90

Haha! em có người yêu rồi!ko định bắt cá 2 tay đâu!Vậy để cái ảnh coslay ấy là hợp lí rồi!:::):::):::)

Naruto_9x

Tình Đắng
à,lại thêm 1 mem Hà Nội,anh cho em sdt để hôm nào còn gọi anh đi đá bóng,ke ke,đội bóng đang thiếu người anh ơi

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Welcone, welcome, HN nhà ta ngày càng lớn mạnh, phải xây dựng cộng đồng đồng hương cực lớn, mấy dạo vừa rồi, nghe đồn đồng hương HP họ off tốn kém lắm, ở trái tim của đất nước mà lại thua thế thì không ổn rồi.

taodo

Trùm quậy phá VBC
=d> hoan hô chú,thắng thua quan trọng gì,quan trọng là tiết mục sau đó có đánh chén hay ko thôi