Sau valentine bạn có cảm xúc gì

taodo

Trùm quậy phá VBC
chắc hẳn trong mỗi chúng ta sẽ có những cảm xúc khác nhau trong ngày hôm qua tức ngày 14/2 va linh tinh gì đó.Ngày 14/2 đã qua nhưng dư âm để lại trong mỗi chúng ta thì còn nhiều.Từ những người đang yêu đến những người cô đơn trong forum,chắc hẳn sẽ có những tâm trạng khác nhau.Chúng ta hãy cùng chia sẻ cẩm nhận của mình nhé.Nào chúng ta bắt đầu chia sẻ.ai sẽ là người bóc tem nào ^_^

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
bóc tem cái.kekee.vui vẻ và thành công mĩ mãn. từ 0h đến 24h đc ở bên con bạn thân.buổi tối đc đi chơi với ace độc thân zui tính.hihihii
Cũng đi mua socola như ai,cũng đi tặng như ai,....nhưng mỗi tội là mua hộ,tặng hộ.kekekeeke

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
sau khi rủ Min đi ca 1 nhưng không thành đành đi cả 2 ca vs người yêu, ko có hoa, ko có socola nhưng có quà! thik ơi là thik!

Vann máy bay

Super Moderator
Cả buổi sáng chả có ma nào nhắn tin. Đến trưa thì có số lạ nhắn tin, thấy một đống tiếng anh : I miss you so muh and i love you forever !!! Tưởng có cha nào yêu thầm mình nhắn tin. Đang ngây ngất thì 5s sau có 1 tin nhắn khác đến : Em dịch hộ anh cái đấy nghĩa là gì !!!! Hóa ra là ông anh họ. Rớt tinh thần luôn ! Rõ chán !

Dragon_VbFc

A D M I N
vallentine đi off hp vs 2 thành viên là sonwonder và hai phong-fc ... đi ăn ốc + trà đá
a Taodo đã tổ chức buổi off thành công mĩ mãn

hehe! valentine e ở nhà.....lên mạng nói chuyện với những người cùng cảnh ngộ với mình =)) ôi.......cái cuộc đời này :(( chưa có valentine nào gọi là có ý nghĩa (*):buon

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Không có người yêu, vẫn vui. Một mình đi với 3 cô hết valentine, sang cả ngày hôm sau cơ mà. Có thằng nào có người yêu mà được như tớ.

taodo

Trùm quậy phá VBC
đến tớ đến tớ,niềm vui đây.Ngày va lung tung tớ đi làm buổi sáng,buổi chiều đi họp tới gần tối (oách chưa) về ăn cơm,onl tí rùi đi ngủ ,12h kém tỉnh dậy onl tí rùi lại ngủ .Lịch trình thành công mĩ mãn,vui quá.cảm ơn ngày valentine đã cho ta phút giây nghỉ ngơi

hp_style

Active member
Ngày valentin à,buổi sáng mình ở nhà ngủ tới tận 10h mới dậy, buổi chiều 3h mới học, nhưng mà lúc gần 1h có 1 em bạn của người iu vừa chia tay tối hôm trước, hẹn gặp mặt, nhưng mà tớ hok đi, ở nhà nghỉ ngơi tí rồi chìu tới trường, nghe thầy kể chuyện về cuộc đời thầy,nghe có vẻ oách lắm, cũng thấy vui, cả lớp cười suốt, đi học về nấu cơm ăn, onl tí rồi đi ngủ, hết.....valentine của mình năm nay khác rất rất nhiều so với những năm trước....^^

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ta với mi ôm nhau suốt vậy mà bảo chẳng có cảm xúc gì à? hiz rõ ràng ôm chặt mình thế mà.huhhuu tự kỉ rùi