SBD 02 - Duy.tl đăng ký thi Mr of vbclub.

hoaivitkute

Moderator
Đây là anh trai Duy có phải không nhỉ

Hay là đứa con của bố mẹ Duy bị thất lạc nâu rồi..

Giống quá cơ..:D

hoang_cut có cái này ngon nhể....giống phết.......hỏi lại bố ku duy xem thế nào hehehe

vote choa ku em một phiếu ui đó nhé....hơi bị ngon hàng đấy...........hiazzzz......nghĩ thấy mình đã già ui..............

Domcao

Đẹp trai, hiền lành, thân thiện. Bức thứ 3 cười trông gần gũi hơn và hài hòa với khung cảnh, bức đầu tiên thì dáng đứng chưa tốt, quá nghiêng về phía trước. Nói chung đi chơi suối, giữa một khung cảnh bao la bát ngát thế này, mà e chụp thêm mấy bức ảnh khỏa thân vì môi trường thì sẽ ấn tượng hơn. Chúc em giành Mr năm nay!

A.ONLY

DESIGNS.VN
Đẹp trai, hiền lành, thân thiện. Bức thứ 3 cười trông gần gũi hơn và hài hòa với khung cảnh, bức đầu tiên thì dáng đứng chưa tốt, quá nghiêng về phía trước. Nói chung đi chơi suối, giữa một khung cảnh bao la bát ngát thế này, mà e chụp thêm mấy bức ảnh khỏa thân vì môi trường thì sẽ ấn tượng hơn. Chúc em giành Mr năm nay!
hì ông anh.cảm ơn anh nhiều......................

phuongduyen

SÁNG GIÁ
nói đúng quá ,nhưng chông cậu này cũng được đấy nhỉ ,vote cho nhưng phải vote lại cho mình cơ:>:h

trang_kunkun

X-V.I.P
khiếp lại khổ a mất tiền khao oài........đông đảo người ủng hộ a wa..choáng x.x
ước j mình đc như a ấy:::)

trang_kunkun

X-V.I.P
đông người vậy nhưng vẫn thiếu em :-c....................
thiếu e đâu...e ủng hộ a ngay trên kia kìa..........thế mà dám bảo thiếu e àk........:::)

bạn ới ước như anh ấy làm gì ,ma đăng kí thi miss đi :chika:
hehehe tất nhiên là k thiếu phần rùi......nhưng mà cứ để cho mr tung hoành chán đi rùi chị e ta làm bão cho sướng :rolleyes: :::)