Sonwonder không may gặp tai nạn :(.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Dù không muốn nói ra tin này, nhưng cũng phải thông báo cho mọi nguời được biết để có kế hoạch thăm hỏi.
Trưa nay, trong lúc đi học Sonwonder không may bị tai nạn xe máy, hiện tại cậu ấy đang nằm trong bệnh viện Việt Tiệp. Vừa rồi anh Domcao có nhắn cho mình được biết, theo kết quả chụp X-Quang thì không nghiêm trọng lắm, giờ cậu ấy đã tỉnh nhưng vẫn thấy đau ở cổ, mũi, mặt. Hiện tại vẫn đang nằm viện để bác sỹ theo dõi. Những thành viên ở Hải Phòng cố gắng bố trí thời gian vào thăm hỏi, xem xét tình hình cậu ấy bây giờ thế nào.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Sáng mai đóng cửa tiệm ra thăm thằng em. Khổ thân, chắc lỗi lại do mấy em quần sooc

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
tình hình mới nhất sơn cũng không nặng lắm nhưng mũi bị lệch
vẫn đi lại nói chuyện bình thường được
đây là hình ảnh mới nhất của sơn
[/IMG]

friend_kute

friendkute
Eu.dùng đt ko nhìn thay hình gì ca.mai hết mưa ra xem tình hình thế nào.hix...khổ thân.cái tội muà hè dễ gây tai nạn cũng đúng thôi

dvhieu

Member
Lát đi HP họp nhưng ko ra ngoài được, mọi người cho hỏi thăm nhé.
Chậc, khổ thân. Hum trước có kèo thơm thì bị anh ăn chặn mất, giờ lại bị gái đi đường nó lừa thế này...

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
mình vừa vào thăm sơn. Tình hình cũng khá là căng thẳng, sống mũi bị lệch , mắt bị sưng và đỏ. Nhưng vẫn đi lại à nói chuyện được bình thường. Sơn nằm ở khoa ngoại nhà 8 phòng 204. Up cho mọi người tiện theo dõi và thăm sơn

NiceDream

Active member
Hic, mình đang trên đường lên Hn thì biết tin này. Mừng là Sơn không đến nỗi nghiêm trọng lắm! Chúc em mau khoẻ nhé! Mọi người ở gần chịu khó đến chơi với Sơn nhé!

911

Super Moderator
nhanh nhanh mà khoẻ lại để còn đi tÁN gái nữa chứ . khi nào sang thái lan nhớ gọi a nhé.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Vớ vẩn sau vụ này sơn có biệt danh mới... Bạn nào ngôn ngữ phong phú, cho em ấy 1 biệt danh đi

Nho_QueHuong

Trời ơi khổ cho cái thân thằng em tôi quá ,hjx đi đường nhòn nhó thế nào mà để mấy em chân dài lừa cho như vậy chú, mau mau bình phục nhé ,mọi người luôn ở bên em