[Thông báo] - Nơi tiếp nhận hồ sơ đổi tên nick

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Có khá nhiều thành viên sau khi lập nick được một thời gian, nhưng lại cảm thấy không còn hứng thú với tên cũ, hoặc muốn gì đó hay hơn nhưng lại không muốn từ bỏ những thứ đã gây dựng từ trước tới nay. Vì vậy BQT lập ra topic này nhằm giúp các bạn có thể đổi nick, và tiện thể cũng thông báo cho cả nhà biết được danh hiệu mới của mình.

Mọi người có thể đăng ký theo mẫu sau, BQT sẽ xem xét và đổi nick cho thành viên trong thời gian sớm nhất:

• Tên nick cũ:
  • Tên nick mới:
  • Lý do đổi nick:
Lưu ý:
  • Tất cả những nick mới tên phải đúng theo quy định của diễn đàn, ngôn từ trong sáng phù hợp thuần phong mỹ tục.
  • Mỗi nick sau khi đổi phải sau 1 năm thì mới được đổi mới lần nữa!

.........Đây là topic dùng để đăng ký đổi tên nick, không post bài sai chủ đề dưới mọi hình thức. BQT có quyền xóa bài không liên quan không cần nêu lý do.

Thay mặt BQT
M.I.N

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Tên nick : Hoang_cut
Tên nick mới : Cu_Ty
Lý do đổi nick : Em thấy cái tên nick nay nó chùng với nhiều thứ lên người ta khó hiểu và hay gọi là...Lên em muốn đổi tên nick này..:D
Mong BQT Có thể thay cho em em ạ

Thân..!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tên nick : Hoang_cut
Tên nick mới : Cu_Ty
Lý do đổi nick : Em thấy cái tên nick nay nó chùng với nhiều thứ lên người ta khó hiểu và hay gọi là...Lên em muốn đổi tên nick này..:D

Thân..!

Đã đổi, Cu_Ty có thể đăng nhập và thảo luận với tên mới.

anhnongdan

Nhờ MIN đổi tên nick giúp mình nhé:
  • Tên nick cũ: vietpq
  • Tên nick mới: anhnongdan
  • Lý do đổi nick: Thấy cái tên mới hay, phù hợp với mình hơn :)

A.ONLY

DESIGNS.VN
Nhờ anh MIN đổi tên nick giúp e nhé:
Tên nick cũ:
Tên nick mới:

Lý do đổi nick:em muốn thay đổi một chút cho mớí lạ hơn.

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đã tiếp nhận hồ sơ, anhnongdan và A.ONLY có thể đăng nhập và thảo luận bằng nick mới.

Lâm lilac

Magnae!
Tên nick cũ: mashimaro_dethuong_lilac
Tên nick mới: Lâm lilac
Lý do đổi nick: Nick cũ quá dài...... Khó khăn cho mọi người gọi.... Thế là em biến thành Lí Lác TT_TT............:D Có chứ Lâm cho dễ gọi ^^

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Bổ xung thêm là mỗi tên nick có thời hạn ngắn nhất là 1 năm. Nếu bạn nào đã đổi rồi thì nên gắn bó với cái nick đó tránh tình trạng đổi nick tràn lan, còn không thì đợi 1 năm nữa rồi xin đổi tiếp

anh ơi, cho em đổi màu nick đc không ạ? em k thic màu xanh tí nào, thật đấy, anh đổi cho em thành màu đỏ, hồng đậm hay tím sẫm ấy hichic

Cho màu trằng cháu nhá >:). Màu nick đại điện cho chức năng, trách nhiệm, nghĩa vụ của từng thành viên.Cháu nên cố gắng với màu xanh này là oke rồi :)

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
tên nick đang dùng: Tình Đắng
Nick mới: Naruto_9x
lý do: mún trở về mình là con người mình ngày xưa.ok

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tên nick cũ: mashimaro_dethuong_lilac
Tên nick mới: Lâm lilac
Lý do đổi nick: Nick cũ quá dài...... Khó khăn cho mọi người gọi.... Thế là em biến thành Lí Lác TT_TT............:D Có chứ Lâm cho dễ gọi ^^
Hiện tại nick này của em đã có tên, hình như là em lập. Hoặc là em đổi thành tên khác, hoặc là em lấy nick Lâm lilac của em kia, rồi yêu cầu đổi lại tên nick khác thì anh mới đổi tên nick này của em được.
tên nick đang dùng: Tình Đắng
Nick mới: Naruto_9x
lý do: mún trở về mình là con người mình ngày xưa.ok

Đã tiếp nhận hồ sơ, Naruto_9x có thể đăng nhập và tham gia thảo luận bằng tên nick mới.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
* Tên nick cũ: câyđasônghoá
* Tên nick mới:hoàng liên sơn
* Lý do đổi nick: hihi đây là nơi mình cất tiếng khóc chào đời

Đã Thực hiện, anh mạn phép cho là Hoàng Liên Sơn, viết hoa 3 chữ cái đầu cho đẹp nhé. lúc đăng nhập em có thể viết hoa, hoặc viết bình thường cũng được. Bây giờ Hoàng Liên Sơn có thể đăng nhập và thảo luận bằng nick mới.

Dark_Prince

cho mình đổi nick với.
tên cũ : blackcater
tên mới: Dark_Prince
lý do: cho đúng nickname trên yahoo. hihihi. mong ae vbc ủng hộ!!!!!!

Huy_Nobita

Cũng đổi cho em vs
nick cũ: Nhat_Huy_VB
nick mới: Huy_Nobita
Lý do: tên e la Nhật Huy a Sơn cứ gọi là Nhất Huy nghe nó cao quá.Hj. Vs lại tính em hậu đậu như Nobita
Mong BQT giúp e.
Thank's verry much!

Phù Du

nick cũ: nhung_xinh
nick mới: Phù Du
Lý do đổi nik: nik kia thèng bạn nó lập cho em, kể ra xinh thì em cũng để, cơ mà xấu gái thế này mà để nik đấy thì xấu hổ lắm :( mong min đổi lại cho e thành Phù Du nhé. Thanks min nhìu :X