[Thông báo] VBC - Cuộc thi Miss và Mr lần thứ 3

anhnongdan

cái này là cuộc thi toàn forum,các miss và mr 2 cuộc thi trước vẫn tiếp tuc tham gia để có thể giữ được danh hiệu cho mình chứ ;;) huy chương sẽ được cải tiến cho mr và miss khi đoạt 2 giải.Đó sẽ là những tấm huy chương đẹp :X
Chẳng có cuộc thi nào mà đã cho người đoạt giải rồi thi nữa cả. hehe.

chị có thi k? chị mà thi thì thôi, hic, em k dám thi nữa :((
e cứ thi đi e à, người đẹp dáng chuẩn thế lo gì ko được miss e?:)

Chẳng có cuộc thi nào mà đã cho người đoạt giải rồi thi nữa cả. hehe.
thế này thì a bảo e ko thi nũa à? hic bùn 3s

gớm đợi đc vé thì em Bình đi lấy chồng mất toi roài lão táo ah:>:h
..........................e ủng hộ a mà, ko đâu a à, e chờ a:))

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ồ lá la..Đã có em nào thi chưa nhỉ? Mà anh gần 3 chục tuổi rồi liệu có được kiếm chác không nhỉ? Anh thích huân chương lắm...!

anhnongdan

Ồ lá la..Đã có em nào thi chưa nhỉ? Mà anh gần 3 chục tuổi rồi liệu có được kiếm chác không nhỉ? Anh thích huân chương lắm...!
Gần 3 sọi đã ăn thua gì hả Sơn, phải nhiệt tình lên chứ không lại với tụi trẻ bây giờ đâu.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
"Thím Liên" nhà tớ đang mang bầu... Cho đăng ký dự thi phần áo tắm chắc chắn sẽ thành Miss 2011

anhnongdan

Các bạn đã đăng ký thi MISS và MR lần thứ 3 này thì tung ảnh lên cho mọi nguười chiêm ngưỡng đi chứ, đừng ủ hàng rồi thành hàng tồn kho đấy, hết hạn sử dụng là coi như xong :))

hoaivitkute

Moderator
Các bạn đã đăng ký thi MISS và MR lần thứ 3 này thì tung ảnh lên cho mọi nguười chiêm ngưỡng đi chứ, đừng ủ hàng rồi thành hàng tồn kho đấy, hết hạn sử dụng là coi như xong :))
anh ơi....hàng tồn kho mất chìa khoá bi h mới hiếm anh ạ..he'he'