[ Thông báo ] VBC Offline noel trên đất hà thành

phamnhung

Member
Eo ơi vbc mb nhộn nhịp đón noel mà sao mn im lìm thế nhỉ :(, ai tài trợ em cái vé về off với miền bắc nào ;;)

hp_style

Active member
hân hạnh hân hạnh,để tớ lo cho X_X nghề của chàng mà

Mơ đấy à sói, he he, không dc đâu nhé....^^

Từ 19h30 đến 22h thay vì đi dạo Hồ Gươm mình hãy lượn vào Hàng Mã, ở đó ms là không khí Noel thực sự, sau đó qua Nhà Thờ Lớn, những ngày như này đi hát karaoke thấy phí lắm :)

Anh thấy ý kiến này hay, đi hát kara thi hơi phí thật...^^

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
mọi người ý kiến nào,để 2 kế hoạch cùng thành công tốt đẹp,có nên chuyển về ngày 23 - 24 không nhỉ ?

winter ivy

Member
đi ngày 23 vs 24 thì hơn. 23 mọi nơi đều trang hoàng xong rồi chứ để 25 thì tan tác hết. mí cả 24 mn overnight xong hôm sau cho nghỉ ngơi, chứ lại đi nữa thì chắc trụ không nổi

winter ivy

Member
Lịch lúc đầu cũng vẫn là đi đến ngày 25 ms về mà. Lên HN rồi lại về VB thì dù có về từ 24 cũng khó có nhiều người tham gia đc. Hoạt động nên giãn ra một chút.

hoaivitkute

Moderator
mọi ng cứ cho ý kiến đi....xong oài thống nhất nhé, nhưng ai ko đi noel trên hn thì ở nhà đi tình nguyện .ok

sky_love

mọi ng cứ cho ý kiến đi....xong oài thống nhất nhé, nhưng ai ko đi noel trên hn thì ở nhà đi tình nguyện .ok
mình mới vào diễn đàn mình rất mún tham gja nhưng cv của mình ko cho phép đúng ca làm của mình nên mình ko di dc thông cảm cho mình nhá